สอบถามเรื่อง "เกย์วัดความร้อน"

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tukky007, 20 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tukky007

tukky007 New Member Member

9
    0
    0
    สอบถามผู้รู้หน่อยครับ..ตอนนี้รถผมเกจ์วัดความร้อนไม่ขึ้นเลยครับ เป็นหน้าจอดิจิตอล ต้องตรวจสอบเซ็นเซอร์หรือส่วนไหนครับ..??
    ก่อนหน้านี้เคยขึ้นๆลงๆ แต่ตอนนี้ไม่ขึ้นเลยครับ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2012
  2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ถ้าจำไม่ผิด น่าจะอยู่แถวๆใต้ท่อไอดีครับ ลองดูว่าสายไฟขาดรึเปล่า นานๆแล้วมันจะกรอบครับ

3. tukky007

tukky007 New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ..จะลองไปเช็คดูก่อนครับ

4. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ความร้อนของผมมันสวิงขีดที่ 0 1 2 0 1 2 มันไม่น่าจะตกไป 0 ได้ งง งง (จริง ๆ แล้วมันไม่มีเลขกำกับนะครับผมสมมตเอา) เซ็นเซอร์เสียรึเปล่าครับ

5. หรั่ง NX

หรั่ง NX New Member Member

3
    0
    0
    เซ็นเซอร์น้าจะอยู่ต้องคอน้ำสายไฟน้าจะขาด อาจขาดใน หรือปลั๊กหลวมครับ

- - - Updated - - -

เซ็นเซอร์น้าจะอยู่ต้องคอน้ำสายไฟน้าจะขาด อาจขาดใน หรือปลั๊กหลวมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้