ทำโคมดำ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tebone, 21 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tebone

Tebone New Member Member

13
    0
    0
    :sad::sad: อยากทราบว่ามีที่ไหนทำโคมดำเนียๆบ้างครับ แนะนำหน่อย พอดีอยากทำบ้าง :sad::sad:

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
  3. Tebone

Tebone New Member Member

13
    0
    0
    ขอบคุณครับ...

4. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    confirm อีกเสียงครับ งานอย่างเนียนเลยครับ กำลังจาเข้าไปทำเหมือนกัน รู้สึก ว่าค่าเเรง 1200บ./คู่
    รับเเค่วันละ1คันเท่านั้น ต้องจองคิวด้วย ไปเช้าๆ เย็นๆเกือบค่ำเสร็จ เเต่ฝีมือเเบบเทพๆเลย

5. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    Fluke Dark Lamp Ladgrabang แน่นอนครับ

6. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    เข้ามา confirm พี่ฟลุุ๊คทำเนียนมากๆๆ ทำไป 5อันละคับ

7. คัยมีรูปตัวอย่างบ้างครับ
    เปิดไปดูมีแต่ของ ES กะ BENZ
    อยากรู้ว่าของ EK จะเหมือน TYPE R มั้ย

8. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    ลองดูครับทำจากคุณฟลุ๊คนี่ล่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มิถุนายน 2011
  9. คัยมีของ 96 บ้างครับ

10. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    P'War เอารูปโคม 96 มาโชวหน่อยคับ ทำมาแล้วอย่างงาม

11. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ขอบคุณพี่แอ้ที่ให้เกลียดครับป๋ม
    อ่ะ น้องนิ่ม ตัวอย่างที่ 1 นะครับ เผื่อมีท่านใดทำมีมาให้ดูอีก

12. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    สวยจัง อยากทำจัง

13. ขอบคุณครับพี่ เดี๋ยวส่งไปทำมั่ง
    ที่ใส่อยู่เลนส์มันแตกลายงาแระ
    ยังหาเลนส์ไม่ได้เลย พอดีไฟเก่าอีกชุดยังสวยอยู่ กะว่าจะส่งไปทำ

14. ฺBB_z

ฺBB_z New Member Member

11
    0
    0
    โอ้ววว เนียนจริงๆ แล้วพวกที่อยู่ ตจว.สั่งโคมtype r จะแยกออกมั้ยนี่ อันไหนแท้ อันไหนทำ เพราะว่าได้เห็นแค่ในรูป

15. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ท่านแอ้ ถึงเวลาของท่านแล้วครับ ช่วยส่งรูปโคมแท้แบบชัดๆ และระบุถึงข้อแตกต่างให้หน่อยครับ ผมจำไม่ได้แล้ว แต่รู้ว่ามีแตกต่าง ที่เลนส์ครับ

16. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ของแท้ก็ประมาณนี้คับ
    ข้อแตกต่าง ก็คือราคาคับ ไม่รู้จะตอบถูกใจ P'War ป่าว ถ้าไม่ถูกใจยังงัย ก็เก็บไว้ในใจพอนะพี่ :cool:

17. ฺBB_z

ฺBB_z New Member Member

11
    0
    0

รูปชัดมากเลยครับขอบคุณครับ จะลองเปรียบเทียบดูเองก่อน ขอบคุณครับ

18. fluke_darklamp

fluke_darklamp Member Member

288
    3
    18
    เอารูป มาให้ดูครับ แล้วก็ต้อง ขอบ คุณ ทุกๆคนที่ให้ความไว้วางใจให้ผมทำงานให้ครับ
    บาง คนอยู่ ต่างจังหวัดยัง ส่ง มาขอบคุณจริงๆครับ
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

19. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    สวยงามครับ

20. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    เย้!! มีรูปรถผมด้วย งานเนียนครับเจ้านี้ รับรองเลย

21. fluke_darklamp

288
    3
    18
    ที่เอามาให้ดู เป็นงาน ที่พ่นทังหมดนะครับ ไม่มีของแท้เลย ของตัดสินใจก่อนครับ

22. Pacavato

Pacavato New Member Member

29
    0
    0
    น้ำลดเจอกูแน่ 55555+

จัดไปพี่น้อง

ราคาเท่าไหร่อ่ะคับ

23. fluke_darklamp

288
    3
    18
    555 หลายๆคนไม่อยากทำไรเลย รอน้ำกันอย่างเดียว เซ็งกันไปตามๆกัน

24. fluke_darklamp

288
    3
    18
    เดี๋ยวเอามาให้ดูอีกครับ

25. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    คุณฟลุ๊ค
    ถ้าผมถอดแล้วส่งไปรษณีย์ไปให้ทำโคมดำ
    แล้วส่งกลับให้ด้วยได้ไหม
    ถ้าได้ทั้งหมดราคาเท่าไร่ครับ

ขอบคุณครับ

26. fluke_darklamp

288
    3
    18
    ได้เลยครับ ราคาถ้ารวมต้องเพิ่มซีล ก็ 1400 ครับส่วนค่าส่ง เท่าไหร่ ก็บวกมาให้ผมด้วยครับ เท่านี้เอง แต่ว่าต้องแพค มาดีๆนะครับ เพราะว่า ek โดนกระแทกจากการโยน ขามันจะหักครับผม

27. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ส่งทางมอร์ไซเมื่อวานนี้นะครับ
    เอาสีโคมแบบ ViRS นะครับ
    :D

28. fluke_darklamp

288
    3
    18
    ไปส่งเรียบร้อยแล้วครับ .......................

29. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    งานพี่ ฟลุ๊ค แน่นอนจริงๆ คิดถึงจังเลย ไม่ได้เจอกันนานแล้ว

30. fluke_darklamp

288
    3
    18
    ขอบคุณจ้า โดม .......เจอกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้