หาซื้อที่ล็อกยางอะไหล่ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ittiphol, 18 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ittiphol

ittiphol Member Member

83
    0
    6
    ตอนนี้ล้ออะไหล่หลังรถไม่มีที่ล็อกล้อ มันวางไว้เฉยๆ จะหาซื้อที่หมุนล็อกได้ที่ไหนครับ b14

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    คลองถมก็มีครับ ... ตัวละ 50 บาท

- - - Updated - - -

คลองถมก็มีครับ ... ตัวละ 50 บาท

3. ittiphol

83
    0
    6
    ขอบคุณครับผมอยู่เชียงใหม่ หาซื้อไม่ได้เลยครับผม หือๆๆ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    หาโรงกลึงให้เค้าทำให้ก็ได้นะคับ ของผมก็ทำใหม่เลยคับ

5. ittiphol

83
    0
    6
    ชี้ให้ช่างกลึงดูเลยใช่ไหมครับ แล้วราคาแพงกว่าซื้อไหมครับผม

- - - Updated - - -

ชี้ให้ช่างกลึงดูเลยใช่ไหมครับ แล้วราคาแพงกว่าซื้อไหมครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้