nx มีใครลงเครื่อง sr16 แล้วจบบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 7 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดในครับ nx ลงเครื่องsr16 บ้างครับ จบที่ราคาเท่าไร แล้วทำที่อู่ไหนครับ ผมสนใจมากครับที่จะลงเครื่องตัวนี้ ขอเบอร์อู่ด้วยนครับ ขอบคุณมานะที่นี้ด้วยครับ

1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    อันดับแรกผมว่าต้องหาเครื่องให้ได้ก่อนนะครับ ผมว่าคงหายากครับ

[UOTE=photo_boya;13078897]อันดับแรกผมว่าต้องหาเครื่องให้ได้ก่อนนะครับ ผมว่าคงหายากครับ[/QUOTE] คิดว่าเคื่องหาได้ครับ แต่ไม่รู้จะลงจบนี้ชิปัณหาจึงเข้ามาถามคนที่เคยลงเครื่องครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้