ถามเรื่องแผงไฟทับทิมยาวข้างหลังหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 1 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟที่อยู่ตรงแผงทับทิมยาวนี่คือไฟอะไรบ้างอะครับ พอดีผมไปเปลี่ยนสีรถมาก็เลยให้ช่างพ่นสีแผงทับทิมด้วยเป็นดำด้าน

แต่ช่างดันพ่นทับไฟไปมิดเลย อยากทราบว่า

1.ถ้าจะเอาสีตรงไฟออกเป็นไปได้ไหม
    2.มีแผงเก่าเดิมๆอยู่เอาไปติดสติ๊กเกอร์ดำด้านได้ไหม สีจะเหมือนกันไหม

1. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    หมายถึง b14 ท้ายยาวใช่ไหมครับ

เข้าใจว่ามีแผงตัวนอกเป็นสีดำตรงรุ่นเลยครับ :)

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เข้าใจว่า ไฟถอย นะ ที่พ่น ทับไป :D

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ไฟถอยหาย ล้างสีออกด่วน

- - - Updated - - -

ไฟถอยหาย ล้างสีออกด่วน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้