SR20DE เพื่อนๆติดแก๊ส ระบบไหนกันมั้งครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pboommy, 24 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pboommy

pboommy New Member Member

71
    1
    0
    สอบถามข้อมูลหน่อยนะครับ
    SR20DE ใครติดแก๊สระบบไหนกันมั่งครับ อัตราการสิ้นเปลืองเท่าไหร่กันมั่งเอ่ย แบบรถติด กับ แบบวิ่งยาวๆ
    ถ้าใครติดระบบดูดรบกวนบอกขนาด Mix ด้วยนะครับ

2. konankit

konankit Member Member

198
    5
    18
    ผมติดหัวฉีดครับ ของ FOBOSII ครับ อัตราสิ้นเปลืองเติมประมาณ 400 บาท วิ่งได้ประมาณ 300 กว่ากิโลเมตรครับ ค่าแก๊ส 12.77 ต่อลิตรนะครับ ประมาณเอานะ

- - - Updated - - -

ผมติดหัวฉีดครับ ของ FOBOSII ครับ อัตราสิ้นเปลืองเติมประมาณ 400 บาท วิ่งได้ประมาณ 300 กว่ากิโลเมตรครับ ค่าแก๊ส 12.77 ต่อลิตรนะครับ ประมาณเอานะ

3. watcharac

watcharac New Member Member

98
    3
    0
    ของผมใช้ CNG แบบ Mix วิ่งไปกลับโชคชัย 4 ลาดพร้าว - บางนา ตราด กม.13 ทุกวัน ประมาณ90-95 กิโลต่อวัน เติมก๊าซวันละ 65-75 บาท

- - - Updated - - -

ของผมใช้ CNG แบบ Mix วิ่งไปกลับโชคชัย 4 ลาดพร้าว - บางนา ตราด กม.13 ทุกวัน ประมาณ90-95 กิโลต่อวัน เติมก๊าซวันละ 65-75 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้