น้อง MeMo คลอดแว้ว เย้ๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 16 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    คลอดแล้วครับวันเสาร์นี้ไปเยี่ยมกันนะครับที่โรงพยาบาลบางโพ เย็นๆบ่ายๆครับมีไรโทรหาผมได้เรื่องเวลาและสถานที่ครับผม:D :D :D :D :D :D :D

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มิถุนายน 2007
  2. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ขอแสดงความยินดีกับพี่โต้งและเจ๊เดือนด้วยครับ ....... แล้วก็สมาชิกทุกๆท่านที่ต่างกันเป็น ลุงป้า น้าอา กันหมดเลย อิอิอิ :D :D :D

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อ คุณแม่คนใหม่ด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ และน้องเลยครับ และขอให้น้องเลี้ยงง่ายไม่ดื้อ คุณพ่อจะได้ไม่เหนื่อย
    ปล. นี่น้องผู้ชายนะเนี่ย ถ้าผู้หญิงนะ ไม่อยากนึกภาพพี่โต้งไว้หนวดเลย ฮิฮิฮิฮิ

4. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

ยินดีกับพี่โต้ง+นู๋เดือน ด้วยครับบบบบบ :D :D

น้อง Memo หนักตั้ง 3.8 โล โอ้โฮๆ แข็งแรงแน่นอน ;) ;)

ขอให้เลี้ยงง่าย ไม่งอแง กินเก่ง นอนเก่ง ยิ้มเก่ง ละกันครับบบบ :D :D

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

คลอดแล้วครับ........ โดยวิธีผ่าตัดครับ......
    คลอดเวลา 01.05 ของวันเสาร์ที่ 16 มิถุนายน ครับ....
    น้ำหนักตัวน้อง MeMo = 3810 Gram
    ด้วยขนาดความยาว 50 Cms. ครับ......

ตอนนี้ น้อง MeMo ต้องอยู่ใน Nursery Room ก่อน
    เพื่อที่จะปรับสภาพบรรยากาศที่อยู่รอบๆ ตัว และจนกว่า
    คุณแม่จะแข็งแรง และให้นมน้องทานได้...........
    :D :D :D :D :D

อ้อ........... คุณแม่นู๋เดือน พักฟื้นอยู่ที่ห้อง 515 ชั้น 5 รพ.บางโพนะครับ
    :D :D :D :D :D :D

อิอิ
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ...... ลุงกล้วย.......... :D

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ......... ลุงเสี่ยหลง........

ปล. ลุงหลงก็รีบๆ ไว้หนวดบ้างสิครับ.........
    เผื่อจาได้ให้น้อง MeMo ไปจีบน้องของลุงหลง อ่ะครับ :D

:D :D :D
    อิอิฃ
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ......... ลุงต่อ.......
    น้อง MeMo หนักมากๆ ถ้าเทียบกับขนาดน้ำหนักของ แม่นู๋เดือน ครับ

ขอให้สมพรปากที่ ลุงต่อ อวยพรครับ.........

อ้อ.............. เกือบลืมขอบพระคุณผู้ร่วมสนับสนุนการถ่ายทอดสด.....
    ขอบคุณ พี่ย้อย ร้อยลีลา มากๆๆๆ ที่ SMS มาแสดงความยินดี
    ขอบคุณ พี่จ่อย พ่อน้องกัสจัง มากๆๆๆ ที่โทรมาแสดงความยินดี
    ขอขอบคุณ YingLek มากๆๆๆๆๆ ที่ทั้ง SMS และ โทรมาคุย.....
    ขอบคุณ Buanami มากๆๆๆ ที่ SMS มา Congratulation
    ขอบขอบคุณ นักร้องนักรักนายบาสบ้า มากๆๆๆ ทั้งๆ ที่เมาเนื้อ(น้ำ)เพลง
    อยู่ ก็ยังโทรมา Congrate .............

ขอบคุณครับ..................... :D :D :D :D :D

6. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D :D ยินดีด้วยนะคับพี่โต้ง และพี่เดือน คับ.....:D :D

:D :D ขอให้น้องMEMO แข็งแรง โตไวๆนะคับ....ที่สำคัญ ขอให้เป็นลูกที่ดี ว่านอนสอนง่ายนะคับ...:D :D

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ขอบคุณ ลุง Natty มากๆๆๆๆๆๆ ครับ.......

อิอิ
    :D

8. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D :D :D สมาชิกBLUEBIRD CLUB เพิ่มอีกหน้าคน ทำลายสถิติ อายุน้อยที่สุดในCLUB :D :D :D

:D :D :D ขอให้คุณแม่กะเจ้าตัวเล็กแข็งแรงมากๆนะคับ......น้อง Memo ไว้พี่บุ๊งไปเล่นด้วยนะ:D :D :D

9. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ยินดีด้วยครับ "ครอบครัว วันเดือนปี"
    สำหรับคุณพ่อคุณแม่มือใหม่
    ออกมาตัวใหญ่มากครับ ไงก็ขอให้เลี้ยงง่ายๆโตเร็วๆนะ
    ขอให้แผลน้องเดือนหายเร็วๆๆด้วยนะจ๊ะ;) ;)

โตเร็วๆนะอยากแกล้งเด็ก เหอๆๆ :D :D

10. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีนะครับ :rockon:

11. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    3810
    515
    อุ๊ยวันนี้หวยออก

12. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ซื้อ เลย MEMO เกิดเดือนเดียวกับผมเลย วันเสา เหมือนกันอีก

13. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ยินดีด้วยค้าบ พี่โต้ง พี่เดือน สำหรับสมาชิกใหม่ ขอให้แข็งแรงๆ ทั้งคุณพ่อ คุณแม่ คุณลูก ด้วยนะคร้าบบ

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D
    อิอิ
    ขอบคุณ ลุง Boong มากๆ ครับ.............
    ลุงบุ๊ง ต้องรอให้น้อง MeMo ไปแกล้งนะ.....

อิอิ

:D :D :D :D
    อิอิ
    ขอบคุณ ลุงย้อย มากๆๆ อีกหนนึงครับ..........

ว่าแต่ กว่าน้อง MeMo จะโต ลุงย้อย จะหงำเหงือก แล้วล่ะสิ
    จะมีแรงเล่นเหรอ........ ฮับ........

กร๊ากกกกกกกกก :D

ขอบคุณ ลุงกล้า มากๆๆ ฮับ............... :D

ลุงจ่อย..... ถ้าถูกเนี่ย ขอแบ่ง 50% นะ.....
    น้อง MeMo จาเอาไปทำทุนซื้อ Roll Cage:D

หวัดดีครับ อานนท์.........:D

ขอบคุณ ลุงทศรถแรง มากๆ ฮับ...........

15. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    ยินดีด้วยคับ เลี้ยงง่าย โต ไวไวนะคับ

16. mEnkUng_TT_TT_

mEnkUng_TT_TT_ New Member Member

129
    1
    0
    ยินดีด้วยนะคับ มีความสุขมากๆ นะคับ:D :D :D

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ขอบคุณ ลุง Yo มากๆๆๆ ครับ..........

อิอิ

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D อิอิ
    ขอบคุณ ลุงเม้ง มากๆๆ ครับ..........

อิอิ

19. yinglek

yinglek New Member Member

18
    1
    0
    ยินดีด้วยอีกครั้งค่ะ พี่โต้งกะเจ้เดือน โอ้โห.. น้องตัวโตจัง ขอให้เจ้เดือนหายไวไวนะ แล้วจาไปช่วยเลี้ยงน้อง.....แง้ๆ วันนี้ไม่ได้ไปเห็นหน้าน้องเลย............

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    ขอบคุณ หญิง มากๆๆ จ้า.............

น้อง MeMo รอให้มาเลี้ยงอยู่.......

ไม่เป็นไรฮับ......... วันนี้ไม่ได้มา มาวันอื่นก็ได้ฮับ......

คริคริ........ :D

21. boat_U12

boat_U12 New Member Member

136
    0
    0
    :) :) ขอแสดงความยินดีด้วยคับ พี่โต้งและพี่เดือนด้วยครับ.....ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวนะคร้าบบบบ...นะคับ :) :)

22. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ว่าจะไปเยี่มวันนี้แต่เปลี่ยนใจและ ให้เจ๊พักผ่อนก่อนดีกว่า เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปเยี่ยมครับ

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ขอบคุณ ลุง Boat มากๆ ครับ.........

แข็งแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮิ้ววววววววว

อ้าว........... เกือบลืม...............
    น้อง MeMo สวัสดี ลุงๆ หน่อยครับ.........

อิอิ

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ขอบคุณ ลุง Boat มากๆ ครับ.........

แข็งแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮิ้ววววววววว

อ้าว........... เกือบลืม...............
    น้อง MeMo สวัสดี ลุงๆ หน่อยครับ.........

อิอิ

25. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งั้นต้องประเดิมมิตติ้ง บีบี ครั้งที่ เจ็ดสิบห้า ฮาบุกบ้านน้อง MEMO อิอิอิอิอิ...ยินดีด้วยอาจารย์ โต้ง และหนูเดือน
    หลานลุงตัวใหญ่สงสัยจะรับทานเก่งแบบ พ่อแน่ๆ อิอิอิ

26. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มิถุนายน 2007
  27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

28. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มิถุนายน 2007
  29. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    หน้าเเหมือนพี่โต้งเลย

30. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    อย่างเท่ห์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้