อยากรู้ราคาไฟหน้า B14ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Aof Watcharapong, 7 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aof Watcharapong

Aof Watcharapong New Member Member

8
    0
    0
    ขออนุญาติสอบถามพวกพี่ๆหน่อยครับ ไฟหน้า b14 โคมดำมุมส้มราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ที่ไหนมีขายมั่งครับ ผมพึ่งเล่นรถๆใหม่ๆครับ ขอบคุณครับ

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    B14รุ่น1ท้ายยาว รุ่น2ท้ายแยก
    ไฟเพชรรวมไฟมุม(Depo)1ชุด ราคา1,700
    โคมดำเดี๋ยวรอเพื่อนๆมาตอบครับ
    ไฟมุมส้มส่วนใหญ่พ่นเอง
    ยกเว้นรุ่นพิเศษ(อูเทค)มีไฟมุมส้มแต่หายาก

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    โคมดำ DEPO รู้สึกจะ 2000 ต้นๆ นะครับ

- - - Updated - - -

โคมดำ DEPO รู้สึกจะ 2000 ต้นๆ นะครับ

4. DoJaDa

DoJaDa Member Member

42
    0
    6
    งั้นผมขอยืมกระทู้นี้ถามด้วยเลยนะครับ
    กรอบสวิทซ์กระจกด้านหลังซ้ายที่เป็นลายไม้นี่มือสองหาของง่ายไหมครับ แล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไรครับ

งั้นผมขอยืมกระทู้นี้ถามด้วยเลยนะครับ
    กรอบสวิทซ์กระจกด้านหลังซ้ายที่เป็นลายไม้นี่มือสองหาของง่ายไหมครับ แล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไรครับ

5. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    ไม่ง่ายคับ

6. Aof Watcharapong

Aof Watcharapong New Member Member

8
    0
    0
    ของผม B14 ท้ายแยกครับแล้วมันมีขายที่ไหนมั่งครับ :)

ของผม B14 ท้ายแยกครับแล้วมันมีขายที่ไหนมั่งครับ :)

7. DoJaDa

42
    0
    6
    งั้นก็สบายหล่ะผม เคยเห็นผ่านๆในเว็บไหนจำไม่ได้ ของใหม่ตกประมาณ 2000 ใช่ไหมครับ
    น้ำตาจะไหลเป็นหลายอย่างจังรถ เกียร์ยังกระตุกไม่หายเลยหมามาแทะกรอบสวิทย์กระจกซะแตกอีก T T

8. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

http://racingweb.net/forum/threads/827870-อะไหล่-B14-อะไหล่-SR?p=12356001&viewfull=1#post12356001

9. DoJaDa

42
    0
    6
    ขอบคุณครับ แต่ผมเห็นของอาจารย์เขามีแต่แบบธรรมดานี่นาครับ หรือว่าที่อาจารย์เขามีลายไม้แต่ผมหาไม่เจอ T T

สงสัยได้เก็บตังค์ลงทุนซื้อกรอบหลังซ้ายแล้วก็สติ๊กเกอร์เคฟล่ามาหุ้มทั้งชุดแน่เลยผม T T

ขอบคุณครับ แต่ผมเห็นของอาจารย์เขามีแต่แบบธรรมดานี่นาครับ หรือว่าที่อาจารย์เขามีลายไม้แต่ผมหาไม่เจอ T T

สงสัยได้เก็บตังค์ลงทุนซื้อกรอบหลังซ้ายแล้วก็สติ๊กเกอร์เคฟล่ามาหุ้มทั้งชุดแน่เลยผม T T

10. Ragdoll

Ragdoll New Member Member

25
    0
    0
    ศรีวรจักร ขาย2400 ครับมุมดำนะ ไม่ส้ม

11. sunnyz

sunnyz New Member Member

130
    0
    0
    โคมเพชร 1,700 / โคมดำ 2,300 : ฮงโมดิฟาย

ผมเพิ่งโทรถามมาสด ๆ ร้อน ๆ (แล้วก็ยังทะลึ่งไปถามหน้าร้านอีกรอบด้วย)

โคมเพชร 1,700 / โคมดำ 2,300 : ฮงโมดิฟาย

ผมเพิ่งโทรถามมาสด ๆ ร้อน ๆ (แล้วก็ยังทะลึ่งไปถามหน้าร้านอีกรอบด้วย)

12. Aof Watcharapong

8
    0
    0
    ร้านอยู่แถวไหนครับ :)

ร้านอยู่แถวไหนครับ :)

13. sunnyz

sunnyz New Member Member

130
    0
    0
    ร้านอยู่ อาคารศรีวรจักร ชั้นล่างสุด ทางขวา

ร้านอยู่ อาคารศรีวรจักร ชั้นล่างสุด ทางขวา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้