ขออนุญาติเข้า Club ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Mr.Wit, 13 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Wit

Mr.Wit Member Member

30
    0
    6
    สวัสดีพี่น้องชาว NX ครับ
    ผมชื่อวิท ครับ เผอิญเพิ่งสอย NX มาคันนึง เครื่อง GA เดิมๆ ครับ ทำท่อกับล้อไปบ้างแล้วกะว่าแต่งพอดีๆวิ่งสวยๆ ขอคำแนะนำและฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆด้วยครับ

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ยินดีต้อนรับ ... รถสวยมากเลยครับ

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ สวยแบบเรียบๆครับ

4. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    สวยครับสีเดิมๆกิ๊บจัง ดีจังเลยมีเพื่อนที่ใจตรงกันอีกแล้ว

- - - Updated - - -

สวยครับสีเดิมๆกิ๊บจัง ดีจังเลยมีเพื่อนที่ใจตรงกันอีกแล้ว

5. Mr.Wit

Mr.Wit Member Member

30
    0
    6
    ผมชอบสไตล์เดิมๆหง่าค้าบ มันได้อารมณ์สวยแบบวินเทจนิดๆ อิอิ ^^ เมื่อ 5 ปีที่แล้ว ผมเคยทำ EG 3ดอ วิ่งที่คลอง 5 หง่าคับ อยู่ EG3D Car Club มาก่อน ถ้าพี่ๆท่านใดใช้ฮอนด้า แคมดุ๊กดิ๊ก ก้อปรึกษาได้ค้าบ เผอิญต้องไปเรียนต่อเรยขายไป ตอนนี้ได้ NX มาก้อตั้งใจจะทำให้ดีที่สุดค้าบ ขอบคุณค้าบ

6. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    คันนี้อนาคต ถ้าจะเป็นตัวแรงเลยนะครับ

คันนี้อนาคต ถ้าจะเป็นตัวแรงเลยนะครับ

7. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ยินดีครับ

8. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ทันไหมครับ ยินดีด้วยครับ

ทันไหมครับ ยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้