ขอคำปรึกษาเรื่องท่อครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ton_b14, 23 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton_b14

ton_b14 New Member Member

82
    0
    0
    อยากได้ท่อเสียงแบบในคลิปนี้อ่ะครับบ มีรุ่นไหนที่แนะนำบ้าง ราคาด้วยครับ

ใส่ บี14 1.5 ออโต้ ครับ ...ขอบคุณครับ

http://www.youtube.com/watch?v=mYzmKMUlMxk

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ถ้าหมายถึงแบบเสียงเงียบๆ ไม่ดังมาก ก็ต้องไส้ย้อน หม้อพักขนาดใหญ่ๆหน่อย :)

3. pboommy

pboommy New Member Member

71
    1
    0
    สนใจพักปลาย FGK WAGOLIS 2.2 นิ้ว ไส้ย้อน พร้อมท่อทั้งเส้น 1.6 นิ้ว ไหมครับ พอดีจะถอดออกจากรถ เพราะกำลังจะวาง SR20DE ครับ
    ใส่อยู่กับ B14 GA16DNE MT ครับ เสียงเงียบ นุ่มๆ อัตราเร่งดี ลองหาฟังเสียงใน youtube ได้ครับ สนใจลอง P.M. มานะครับ

4. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    หา FGK ทรงรี ท่อเข้า 17. มาลองนะ ทุ้มนุ้ม เลยย

- - - Updated - - -

หา FGK ทรงรี ท่อเข้า 17. มาลองนะ ทุ้มนุ้ม เลยย

5. art-mike

art-mike New Member Member

21
    0
    1
    ต้องไส้ย้อนสิครับ ใบเดียวจบ ฟันธง

- - - Updated - - -

ต้องไส้ย้อนสิครับ ใบเดียวจบ ฟันธง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้