ภาพโฆษณา peugeot เก่าๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย chijung, 16 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chijung

chijung New Member Member

29
    0
    0
    scan มาจากหนังสือที่บ้านคับ...ขออภัยด้วยคับเหลือรูปอยู่น้อยคับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    โอ้ว...เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า...LENSO นี่มีมานานแล้ว.....แถวยังทำแม็ก OZ ให้ เปอร์โยต์ซะด้วย....แหล่มเลย..

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    งามมม

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อย่างเท่อ่าครับ

5. Asklepios

Asklepios New Member Member

12
    0
    0
    พึ่งเคยเห็น ขอบคุณครับ

6. สวยจังเลย เห็นรูป 505 ข้างๆ ซูซูกิ ฟรอนเต้แล้วนึกถึงอดีตสมัยเด็กๆเลยครับ เพราะตอนนั้นแม่ใช้ฟรอนเต้ส่วนพ่อใช้ 505

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    โอยุคนี้หาดูยากครับของอย่างเช่นหนังสือเก่าๆเช่นนี้

8. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  9. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    โอ้ว...เทพ..มั๊ก ๆ ครับ...สวยตั้งก่าอดีตจนถึงปัจจุบัน
    รถในตำนานจริง ๆ

10. maidmaniac

maidmaniac New Member Member

9
    0
    0
    โห๋ ขุดมาให้ชมกัน แต่งามแต๊ๆเน้อ (บ่งบอกอายุของคนเก็บนิตยสารเล่มนี้เลยอ่ะ)

11. parn

parn New Member Member

19
    2
    0
    แหมๆๆ ซีรีย์ 5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้