มีข่าวมาบอก จากนิตยสาร THE TRUCK

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย chun, 5 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    Drag Zone The Truck Jam​

ขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ ที่มีใจรักในรถกระบะดีเซล มาเข้าร่วมทำการแข่งขัน ณ รายการ

' Drag Zone The Truck Jam '​

เพื่อสนับสนุน วงการ กระบะดีเซลให้คงอยู่กับเราตลอดไป เป็นการให้วงการ กระบะรู้จักกันไปทั่วประเทศ...

รุ่นการแข่งมีดังนี้

รุ่นที่ 1 The Truck New Turn Pro. (กระบะบ้านมือใหม่)

รุ่นที่ 2 The Truck Diesel Direct Isuzu

เริ่มการแข่งขัน เวลา ประมาณ 1 ทุ่ม ตรง เป็นต้นไป แต่ควรมาก่อนนะครับ จะได้มีเวลามาซ้อมกันหลายๆ รอบ ณ สนาม คลอง 5 วันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม 2550 นี้

ข้อมูลจาก....นาย ฉันซัง แห่ง นิตยสาร The Truck ​

2. tanawat_2396

tanawat_2396 New Member Member

43
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ อิอิ

3. ไปอยู่แว้วววว..........

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยากไป..พี่เอ๋มารับหน่อย..

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไปไม่ได้แล้ว

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไปมั้ยวัด 14นี้อะ

7. chun

558
    2
    18
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ยังไงก็ไปกันเยอะๆ นะครับ สนุกดี

8. แหม่ พูดอย่างกะอยู่ใกล้กันเนอะ :D :D :D :D :D

9. chun

558
    2
    18
    แวะไปรับเลยเพ่

10. แบบว่า มันอยู่คนละทวีปเลย อ่ะคับ
    เอ้าใครจะไป เจอกันทุ่มนึงนะค้าบบบ.........

11. tanawat_2396

tanawat_2396 New Member Member

43
    0
    0

พี่ฝนเค้าจะตกลงมาอีกมั๊ยหละคับ กัวเจง ๆ เลย อิอิ เด๊ยวพอไปถึงเค้าก็กะลังกวาดลานอีกหงะ อิอิ

12. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ว่าไงพี่เอ๋กระจังหน้าอะพี่เอาจริงๆน๊ะ แล้วเสาร์หน้าต้องไปนะ
    ทั้งงานบวชจิ้นและต่อด้วยสนามอะ

13. พี่ไปมา 3 สนามติดแล้ว รายการแดร็คโซนเนี่ย ฝนตกทั้ง 3 สนามเรียบ ให้มันรู้ไปว่าปีนี้ทั้งปี มันจะตกทุกสนาม อ่ะ 5555 :D :D :D :D :D

14. งานจิ้นคงไม่ได้ไปคับ ติดงานที่ร้าน ไม่มีคนแทนเลยจิงๆคับ ฝากบอกจิ้นด้วยนะคับ พี่ขอร่วม อนุโมธนา สาธุ ด้วยนะคับ ส่วนเรื่องไปสนาม เดี๋ยวเสร็จงานแล้วจะตามไปนะคับ :)

15. neung4JB1

neung4JB1 New Member Member

35
    0
    0
    เดวตามไปคับ

16. แล้วเจอกันค้าบ.......

17. อยากไปทั้ง2งานเลยจริงๆครับแต่ติดประชุม
    อีกอย่างก็ไม่ได้เจอกันนานแล้วเหมือนกันเนอะ

18. จริงคับพี่.....

19. ไว้ท่นประธานทั้ง2เสร็จกิจก่อนก็ได้นิ

20. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    คงไม่ได้ไป เอาไว้บวชเสดไปแน่นอน นะ ตาฉัน.......................

21. ไปมาแล้วคับ กลับตี 2 กว่าๆ ง่วงโคตรๆ แต่มันส์ดีคับ........

22. ไป มาคับ รถที่อุ่ไปวิ่งอยู่ 3 คัน ได้ที่ 2 รุ่น มือใหม่อยู่ คันนึง อิอิ 14.00
    นะตาฉัน รถผมเองลูกปืนเกียแตก อดไปเลย คราวหน้าไปใหม่ไม่พลาด อิอิ

23. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    แล้วเสาร์นี้หละ อ้วน ไปมะ

24. เห็น อ้วน ยืนอยู่ แถวรถช่วงญา ไม่กล้าทักกลัวผิดคน :rolleyes:

25. chun

558
    2
    18
    เป็นยังไงบ้างครับ ผมบอกแล้วว่าไปกันเยอะๆ สนุกดี งานนี้ขนาดฝนตกหนัก ยังแหวกทางให้เราแข่งเลย ยังไงก็เดือนหน้าห้ามพลาดนะครับ ขอบคุณครับ

26. คับ ไปอยู่แว้วว..อิอิอิ..

27. chun

558
    2
    18
    แล้วเจอกันนะครับ

28. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ไปด้วยดิ

29. มาเลย เต้ย ต้นเดือนหน้า........

เสาร์นี้ ไปสนามบินราดรีอะดิคับพี่ เอารถไปเทสหน่อย เพิ่งซ่อมเสร็จ อิอิ
    กลางวันงานบวช ตาจิ้น กลางคืน สนามบินราดรี ใครสนใจไปบอกได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้