ใครลองโหลด app เวปracingweb หรือยัง เล่นเป็นยังไงบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 1 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    เปิดappตัวนี้ เป็นยังไงบ้าง เร็วขึ้นมั้ยครับ อ่านง่ายไหม

ผมลองโหลดapp มาแล้วลองทดสอบเปิดดูว่า รู้สึก เร็วดี อ่านง่ายดี มีเตือนด้วย เจ๋งเลย ชอบๆ :):)

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ใช้ง่ายครับ User Friendly ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้