เรื่องขนาดของลำโพง B14 ท้ายยาวปี 97

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ZeRbeLuZ, 6 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZeRbeLuZ

ZeRbeLuZ New Member Member

50
    0
    0
    ลำโพงเดิมๆคู่หน้าตรงประตูทั้งสองข้าง และคู่หลังตรงแผงกระจกหลัง มีขนาดกี่นิ้วคับ ว่าจะไปหาซื้อมาเปลี่ยน รู้สึกเหมือนเสียงเริ่มแตกคับ

2. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    ลำโพงเดิมข้างประตู 4 นิ้วครับ
    ใส่ได้ถึง 5.25 นิ้วครับ

ส่วนลำโพงหลัง ขนาด6นิ้ว ใส่ 6นิ้ว หรือ 6.25นิ้วได้ครับ

3. ZeRbeLuZ

ZeRbeLuZ New Member Member

50
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้