พี่แมนๆๆๆๆ ถามหน่อย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Redpanda, 27 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    พอดีผมมีเพื่อนที่ไม่ได้ขับ ไฮลักซ์ ฝากถามมาคับพี่ ว่า
    คลับเรารับคนที่ไม่ขับไฮลักซ์หรือป่าวคับพี่ มีหลายคนเขาอยากมาแจม :D

2. ท่านประทานมาใขปริศนาหน่อยค้าบบ.......
    ส่วนตัวผมยินดีต้อนรับทุกคนอยู่แล้วคับ อิอิอิ......

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ชื่อ HILUX Club ถ้าไม่ไช่ ไฮลักษ์ก็แปลกๆนะ..แล้วแต่ท่านประธานคับ..ผมยินดีต้อนรับทุกรุ่นคับ

4. narudom rattanabanlang

narudom rattanabanlang New Member Member

32
    0
    0
    แล้วเอาผมไปไว้หนายอ่า.............

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ก็เข้ามาพูดคุยกันในบอร์ดก็ได้นิครับ ยินดีต้อนรับครับ

มาโลด..........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้