อยากทราบวิธีต่อ Front ที่มีปรีเอาท์3ชุดโดยไม่ใช้ปรีแอมป์

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย hyde cKII, 15 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hyde cKII

hyde cKII New Member Member

1
    0
    0
    Front Pioneer 6850mp รุ่นนี้มีปรีเอาท์3ชุดรึป่าวครับ คือผมจะไม่ใช้ปรีแอมป์เสียงจะดีกว่าใช้ปรีแอมป์รึป่าว(ปรีแอมป์ผมเป็นของก็อบซื้อที่คลองถม ไม่ค่อยดีคับ) แล้วต่อยังไงครับ ผมเห็นมีช่องเสียบสายสัญญานแค่4ช่องเองครับ..

2. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    รุ่นนี้น่าจะมี ปรีเอ้า 3ชุดนะครับ โดยปกติแบ่งเป็น ชุด หน้า หลัง ซับ ลองเปิดคู่มือดูสิครับ มันจะมีบอก

ปรีแอมป์ช่วยปรับแต่งเสียงครับ เหมาะกับคนชอบปรับแต่งบ่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้