เรียนเชิญ...สมาชิก MSL ทุกท่าน

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอเรียนเชิญ ท่านสมาชิก MSL ทุกท่าน ร่วมงาน เปิดตัว สนาม PTT MOTORSPORT LAND อย่างเป็นทางการ
    วันจันทร์ที่ 2 ก.ค 2550 ตั้งแต่เวลา 16:00 น เป็นต้นไป...มีการเปิดตัวสนามอย่างเป็นทางการ โดย ทาง PTT และ สนาม MSL ซึ่งเปลี่ยนชื่อเป็น PTT MOTORSPORTS LAND
    มีการแข่งขันรุ่น สื่อมวลชน และ รุ่น ดารารับเชิญ ทั้งชาย และ หญิง สาวๆพริ้ตตี้น่ารัก มีดนตรี มีอาหาร และเครื่องดื่ม พร้อมด้วย เบียร์ .......ฟรี... ขอเชิญร่วมรับประทาน อาหารเย็น กัน ทุกท่าน......

จึงเรียนเชิญท่านสมาชิกทุกท่านครับ...

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ไปครับ...แต่จะไปช้าหรือเร็วยังไม่ทราบครับ แหะๆๆ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ยินดีด้วยครับ

4. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    เง้อ อดไป เสียดายพริ๊ตตี้

5. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ยินดีด้วยคับ อยากไปมากแต่ติดธุระคับ

6. gai08

1,213
    4
    0
    :D สำหรับท่านสมาชิก ที่ฝากรถส่วนตัวใว้ที่สนาม ขออนุญาตินำมาโชว์ ที่ บริเวณงาน เพื่อให้ สื่อมวลชน เก็บภาพรถสวยๆของ ท่าน นะครับ......

ปล.เดี๋ยวผมจะโทรศัพท์ ไปขออนุญาติ อีกครั้ง นะครับ...(รถ คุณ กิตติ รถคุณ เต้ย รถคุณ ยะ รถคุณตา )
    อยากให้มาที่งานพรุ่งนี้ด้วยนะครับ...จะให้ซ้อมเล่นๆ ในช่วงเวลา 2 ทุ่ม ถึง 4 ทุ่ม สนไหมครับ.......:D

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0

ยินดีด้วยครับ กับ อีก ก้าวแห่งความสำเร็จ

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ไปร่วมกิจกรรมช่วงเย็นด้วยคนครับ และขอแสดงตวามยินดีกับทางสนามด้วยครับ

9. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อ้าวกลายเป็นรถ DRAG ไปแล้วหรอคับพี่หนู

วันนี้เดี๋ยวแก็งนักเลงไปด้วยคับ อิ อิ

10. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

ไม่ต้องขออนุญาติก็เอารถพวกผมออกจอดได้เลยครับคุณไก่
    แล้วค่ำๆ จะแวะเข้าไปครับ

11. THIT1551

THIT1551 New Member Member

0
    0
    0
    ขอยินดีด้วยคนดรับ สนามและ ที่รับรองลูกค้า สวยมากครับ (เสียดายรถผมและคุณเจ๋งเสร็จไม่ทัน และอีกหลายคันที่ทำอยู่ จะได้ขอมาโชว์บ้าง จะได้มีหลากหลายแบบ หลายสำนักแต่ง go-kartมาโชว์ไอเดียกัน เห็นรถของพี่ๆสวยๆดูดีทุกคันเลยและทำเวลาดีซะด้วย ) ส่วนตัวนะครับ สำนักคุณเจ๋งที่ผมทำ งานเกิน100%แน่นอนครับ แต่ผมคงวิ่งตามใครเค้าไม่ทันเหมือนเดิม อีกนั่นเเล่ะ :cry: :cry:

12. gai08

1,213
    4
    0
    :D ขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่าน ที่เข้าร่วมงาน และ ช่วยให้งานเกิดขึ้นอย่างสวยงาม.......
    ขอขอบคุณ บรรดารถส่วนตัว ที่สวยงาม รถคุณ กิตติ รถคุณเต้ย รถคุณยะ รถคุณ ตา
    ขอขอบคุณ (เหล่านักแข่งแดนเนรมิตร) เหอะๆ...เข้าใจตั้งชื่อกันจริงๆ....ที่มาโชว์ให้งานเปิดตัวมีสีสัน..
    เพราะทุกท่าน ตั้งใจจริงๆ..ขับกันรักษาระดับดี..เป็นขบวนกันดี...
    เจ๋ง ,เล็ก,แก็ป.เหน่ง,หนุ่ม.ต้น,อั้ม,พล....(อั้มเต้นได้เร้าใจจริงๆ ส่วนแก็ป ครั้งต่อไปไม่ดื่มนะน้อง....)

ขอขอบคุณ นักแข่งที่เข้าร่วมในรุ่นสื่อมวลชน...(เด็กMSL ทั้งนั้น) นัท,แบ็งค์,บอย......:D
    ขอขอบคุณ นักแข่งที่เข้าร่วมในรุ่น ดารา โต และ บ็อบ .......

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน .......

13. ohm foreplay

ohm foreplay New Member Member

28
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้