Karting Stadium Bira Club

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ฝากถึงเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ผ่านเส้นทาง กรุงเทพ-พัทยา-ระยอง ลองแวะเล่นคาร์ทที่สนามได้ เปิดบริการให้เช่าต่อครั้ง และรับสมัครสมาชิกรายเดือนและรายปีค่ะ

2. RCA Karting member

RCA Karting member ได้สิทธิ์อะไรไหมเนี่ยะครับ

3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    สมาชิกรายปี

สวัสดีครับ
    พอจะมีรายละเอียดมากกว่านี้ไหม ครับ สมาชิกรายปี ได้ สิทธิอะไร บ้างครับ

ขอบคุณครับ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    วันนี้ต้องไปพอดีเดี๋ยวแวะไปดูคับ

5. เห็นเจ้าของสนาม ชื่อ โก้ เขาอนุญาติแล้วหรือ ไปแอบอ้าง นาย ปีเตอร์ หรือเปล่า?
    ชาวรถคาร์ทระวังนะครับ ที่จะสมัคร สมาชิก เพราะไม่ได้เป็นเจ้าสนามและ ทางสนาก้ยังไม่อนุญาติ
    แต่ถ้าพื่อนๆไปเช่ารถสนุกๆก้คงๆม่มีปัญหา แต่ระวังอย่าได้ลงกลไปสมคัรเป็นสมาชิกนะครับเดี๋ยวเสียเงินเปล่า โดนหลอก

6. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ('o')/

สวัสดีค่ะ พี่ธนา สำหรับสิทธิพิเศษของสมาชิก คือสามารถเข้าใช้ห้องพักนั่งเล่นติดแอร์ ภายในมีเครื่องอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น ห้องอาบน้ำ ห้องเปลี่ยนเสื้อ ตู้เย็น ทีวีจอยักษ์พร้อมหนังบันเทิงต่างๆ สำหรับเพื่อนๆ หรือครอบครัวของสมาชิกก็สามารถนั่งรอภายในได้ หรืออาจใช้พื้นที่ส่วนของดาดฟ้า นั่งกินลมทำบาร์บีคิวกับครอบครัว ทั้งนี้ หากมีสมาชิกมาก ทางบริษัทฯ อาจมีการจัดการแข่งขันภายในระหว่างสมาชิกด้วยกันเพื่อสร้างความสนุกสนานค่ะ ถ้ามีรายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบค่ะ

7. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ('o')/

สำหรับสมาชิกของทางสนาม RCA ตอนนี้ยังไม่มีสิทธิพิเศษสำหรับสนามพีระค่ะ ถ้ามีจะแจ้งนะคะ

8. ก็รู้เรื่อของ สนามพีระคาร์ท ดีพอ และคงไม่เกิน 1 อาทิตย์ คงมีข่าวจากเจ้าของสนามพีระคาร์ท ตัวจริง ว่าจะมีอะไรเปลียนแปลง แล้วเมื่อถึงเวลา คุณคงด้รับแจ้งถึงการเปลียนแปลง

9. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ('o')/

เรื่องที่จะมีการเปลี่ยนแปลงนั้นเป็นเรื่องของอนาคต ไม่มีใครทราบได้ แต่ที่คุณกล่าวว่า ทางบริษัทฯ นั้นหลอกลวง มันเป็นทัศนคติส่วนตัวของคุณที่ไม่ควรกล่าวเพื่อเผยจุดประสงค์ของตัวเอง และกรุณาเปิดเผยตัว เพราะเราไม่สามารถจะพูดคุยกับคนที่โจมตีบริษัทฯ ของเราโดยที่ซ่อนตัวอยู่ และคิดว่ามันคงไม่ซีเรียสขนาดนั้นนะคะ

10. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ขอเข้าไปแชวบๆ นั่งตากแอร์บ้างได้ปะคับ ที่พีระ แมลงวันเยอะโคด (สงสัยมันคงนึกว่าผมเป็นขยะ)
    อิอิ ล้อเล่นนะครับ

11. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    แมงหวี่เพื่อนรัก ยังอยู่ป่ะว่ะ !!!

12. 300zx

300zx New Member Member

26
    0
    0
    ช่วยอธิบายอีกทีคับ 600/10นาที 900/10 นาที และ 250/10 นาที มันยังไง คับบ

13. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    มันดีครับพี่น้อง......อิอิ

14. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ('o')/

สำหรับรุ่น 390 cc RX7 ราคา 600 บาทต่อ 10 นาที

Rotax เครื่อง 2 จังหวะ ราคา 900 บาทต่อ 10 นาที

แต่ถ้าสมัครเป็นสมาชิก Karting Stadium Bira club ทั้งรายเดือนและรายปี(ดังโปสเตอร์ข้างต้น)
    ราคาต่อรอบ 10 นาที ทั้งรุ่น RX 7 และ Rotax จะเหลือแค่ 250 บาทต่อ 10 นาทีค่ะ

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม 02-203 1205-7 ค่ะ

www.kartingstadium.com

15. 300zx

300zx New Member Member

26
    0
    0
    อู๊วว ว๊าววว ขอบคุณมากครับสำหรับรายละเอียด ไว้จะไปลองเล่นให้ได้เลยคับ

16. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ('o')/

ลองเข้าไปชมดูค่ะ ถ้าไม่กลัวร้อน :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้