โปรเจคต่อไปครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย kreen celica, 26 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kreen celica

kreen celica New Member Member

23
    0
    0
    คือตอนนี้รถผมน่ะทำสีเสร็จเรียบร้อยแล้ว เลยมีโปรเจคใหม่ครับไม่รู้ว่าจะคุ้มรึเปล่า
    คือเพื่อนผมอยู่ที่เชียงใหม่ใช้ subaru im อยู่ แล้วมันก็ถอดเพลาขับหน้าออกเซ็ตชุดเกียร์ใหม่แล้วเอามาดิฟ ซะอย่างนั้น
    ไอเดียผมก็เลยบรรเจิดว่า ถ้ายกแพท้ายของ gt 4 มาถอดเพลาขับหน้าแล้วเซ็ตเกียร์ใหม่ทั้งชุด ใส่เต็ดให้จับเนียนๆมันจะดีไหม คาดว่างบประมาณน่าจะพอๆกับซื้อ cef มาวาง sr ใจผมนะชอบ celica อยู่แต่อย่างว่าของแต่งมันน้อยสู้ 200 sx ไม่ได้ แต่ถ้าทำมาแล้วเพื่อนๆคิดว่ายังไงครับอยากทราบความเห็นหน่อย
    ถ้าอยากดู subaru ทำเป็นขับหลังให้ดู vcd motor track ในฉบับเร็วๆนี้ครับโดยจะมีเฮียง้วนขับ silvia s13 เป็นคู่ต่อสู้และ celica คันสีน้ำเงินจอดอยู่ข้างๆ รถผมเอง

2. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    พอๆ กับโปรเจค V8 ผมนั้นแหล่ะครับ

3. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    น่าคิด............

4. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    เกีย จะพังไวป่าวอ่ะครับ

5. Catster

Catster New Member Member

9
    0
    0
    ผมมีเกียร์ขับ4ของ3S-GTEnonของST205อยู่ พร้อมเพลา
    สภาพเนียนๆมาก สนใจไหมครับ เอาไปลองทำดู
    ชุดคลัททองแดงทั้งชุดก็มีครับ TRD

097113515 อีฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้