อยากทราบว่าคันนี้ปลายใส่ท่ออะไรครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EKDOMANI, 11 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EKDOMANI

EKDOMANI Guest

0
    0
    0
    *** ขออนุญาติเจ้าของรถและเจ้าของภาพด้วยนะครับ (จากอู่สีจ่าเริงครับ) ***
    Recent image by mrpr99 on Photobucket

2. gipson

gipson New Member Member

47
    4
    0
    อาจจะเป็นของ FGK ไส้เยื้องครับ เหมาะกับเกียร์ออโต้ครับ รอให้ผู้รู้มาตอบอีกทีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ตุลาคม 2012
  3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    อืม เป็นไปได้หลายอย่าง อาจจะแปลงจากรุ่นอื่นมาก็ได้และเป็นไส้ย้อนหรือเยื้อง
    ผมว่าลองโทรถาม so_ek เลย หรือ โพสในกลุ่มบูรพา หรือไงเนี่ยครับ น่าจะได้คำตอบที่ถูกต้องสุดเลย

4. art-mike

art-mike New Member Member

21
    0
    1
    เป็นท่อ fgk ทรงรีรุ่นเลกาลิสครับ

- - - Updated - - -

เป็นท่อ fgk ทรงรีรุ่นเลกาลิสครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้