Durafloor และ Tetra Diamond

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย feelgood, 9 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    ขอความรู้หน่อยครับ ต้องการเอารถ Toyota Vellfire ไปปูพื้น มี 2 รายเสนอวัสดุที่แตกต่างกันมาแต่ดันราคาเท่ากัน รายแรก Durafloor ทางร้านย้ำว่าแดมป์พื้นด้วยไม้อัด (อันนี้งงมาก)
    อีกรายเสนอ tetra diamond ทั้งสองอย่างนี้มันแตกต่างกันอย่างไรครับ คุณสมบัติของแต่ละชนิดต่างกันอย่างไร ชนิดไหนดีที่สุดในราคาที่เท่ากันครับ รบกวนผู้รู้ด้วยขอรับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด: 9 ตุลาคม 2012
  2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    มีรูปไหม

3. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    ไม่มีครับทั่นเก่ง เป็นการคุยกับร้านทางโทรศัพท์ตามที่มีผู้แนะนำ

แก้ไขล่าสุด: 9 ตุลาคม 2012
  4. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    แบบนี้ป่าวที่อยากได้
    HONDA STEPWAGON

5. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    ดูลาฟอร์ เสื่อน้ำมันดีๆนี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้