GA15DE เพิ่งวางครับมีปัณหาพอเปิดแอร์แล้วรอบตก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 8 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    GA15DE AT เพิ่งวางเครื่องมาในb13 ครับมีปัณหาพอเปิดแอร์แล้วรอบตกแล้วก็เด้งขึ้นไปปกติพอแอร์ตัดแอร์ต่อ ก็เป็นอาการแบบนี้นี้อีกครับ บางครั้งดับไปเลย ครับ รบกวนวิเคาะให้ผมทีครับเป็นทั้งแก๊สและนํ้ามัน
    เขาวายไม่ครบหรือต้องล้างมอเตอร์อะเปล่าครับ ขอบคุณครับผม

1. เพิ่มเติมครับตกนี้คือตกแบบ เครื่องสั่นเลยอ่ะครับ และเด้นขึ้นครับ บางครั้งดับไปเฉยครับขอบคุณครับ

2. Birth_Sunny

Birth_Sunny New Member Member

127
    1
    0
    เป็นเหมือนกันคับ แก้ที่มอเตอร์เดินเบาครับ

3. ที่ว่าแก้ที่มอเตอร์อ่ะครับพี่นิแก้แบบล้างหรือเปลี่ยนเลยครับ ขอบคุณครับ

4. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ลองล้างดูก่อนครับ

5. meen1_2

meen1_2 New Member Member

13
    0
    0
    เจอปัญหานี้เหมือนกันครับ มอเตอร์เดินเบามันอยู่ตรงไหนหรอครับ มีรุปบอกยิ่งดี

- - - Updated - - -

เจอปัญหานี้เหมือนกันครับ มอเตอร์เดินเบามันอยู่ตรงไหนหรอครับ มีรุปบอกยิ่งดี

6. Poy

Poy New Member Member

54
    3
    0
    อยู่ด้านล่างของกล่องกรองอากาศ ครับ

- - - Updated - - -

อยู่ด้านล่างของกล่องกรองอากาศ ครับ

7. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

http://racingweb.net/forum/threads/...าะอะไรครับ?p=12925765&viewfull=1#post12925765

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้