กระจก Commuter D4D

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย ksuperb, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ksuperb

ksuperb New Member Member

12
    0
    0

มีใครเคยเปลี่ยนกระจกด้านขวา หน้า+หลัง ของ Commuter D4D

ไปเป็นของ Ventury บ้างครับ ที่มันไม่มีบานเล็กน่ะ

อยากรู้ว่ามันใส่กันได้เลยรึเปล่า ต้องแปลงไม๊

แล้วไปหาของได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ลองไปดูที่รามอินทรากระจกสิครับ
    ผมเห็นมีอยู่นะ แต่จะต้องแปลงรึเปล่า
    อันนี้ผมไม่รู้จริงๆ ร้านอยู่ถนน รามอินทรา กม.4 ครับ

3. ksuperb

ksuperb New Member Member

12
    0
    0

ขอบคุณมากครับ

คือพอดีไปเห็นที่ Airport มาน่ะครับ

หาคนขับไม่เจอไม่รู้ไปไหน

คิดว่าคงใส่กันได้เลย

หวังว่าราคาคงไม่แรงนะครับ

ถ้ามีใครแน่ใจว่าใส่ได้เลย ก้อบอกด้วยนะครับ

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตูนนิรอบรู้จิงๆ อิอิ

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ........

:p ตูนนิรอบรู้จิงๆ อิอิ:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้