ขอถามเรื่องโช็คสำหรับ B13 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย MrPh00ma, 5 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MrPh00ma

MrPh00ma New Member Member

25
    0
    0
    คือตอนนี้กำลังมองหาโช็คให้กับ B13 ว่าจะทำรถลงแข่งสนามครับ(ไม่อยากเปลี่ยนรถ)
    ตอนนี้ผมกำลังมองๆของ D2 ตัว Circuit อยู่ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆมีตัวไหนแนะนำอีกมั้ยครับ
    เคยลองๆมองหาดูของ TEIN ทั้งฝั่ง USA และ JP มันไม่มี SPEC สำหรับลงสนามเลย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ผมใส่ K-port ตัว Track Racing แข่ง circuit ตัวรถB14 ครับ

3. MrPh00ma

25
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเจ้า K Sport นี่มีโช็คตรงรุ่น B13 เลยรึป่าวครับ
    คือประเด็นของผมตอนนี้ผมเรียนอยู่ต่างประเทศจะกลับประมาณต้นๆกลางๆปีหน้า
    เลยจะหาข้อมูลไว้ก่อนนะครับ
    ขอบคุณครับ

4. 1ST

5,672
    583
    0
    มีตรงรุ่นเลยครับลองคลิกดู Ksport USA - Race Proven Performance

ว่าแต่จะใช้ B13 แข่งประเภทไหนครับ มีรถอยู่เเล้วหรือว่าตั้งใจจะมาใช้ Nissanมันเสียเปรียกยี่ห้ออื่นมากๆเลย :cry: :cry: :cry:

5. MrPh00ma

25
    0
    0
    มีรถอยู่แล้วครับ เลยไม่อยากเสียตังซื้อใหม่
    แล้วไม่ทราบว่าที่ไทยมีตัวแทนจำหน่ายรึป่าวครับ
    แล้วไม่ทราบว่าราคาที่ไทยประมาณเท่าไหร่เหรอครับ
    รอของนานมั้ย
    ขอบคุณมากครับ

6. 1ST

5,672
    583
    0
    มีครับ ตัวแทนจำหน่าย ก็สปอนเซอร์โช้คมาให้ผมใส่อยู่ ใส่มา4ปีเเล้ว

ราคา ถ้าตัว Street อยุ่สามหมื่นกว่าบาทครับ

7. MrPh00ma

25
    0
    0
    Do you know the price for circuit spec?
    Thxs for your kindly answer

8. 1ST

5,672
    583
    0
    ตัวท่ีผมใส่อยู่ส่ีหม่ืนกว่าบาทน่ะครับ

9. MrPh00ma

25
    0
    0
    ขอโทษนะครับที่อาจจะถามเยอะหน่อย
    ไม่ทราบว่าตัวที่คุณ 1st บอกว่าสี่หมื่นกว่าบาทนี่คือตัว GT PRO หรือ Version RR ครับ
    ส่วนตัว Street ที่บอกว่าราคาประมาณสามหมื่นกว่าบาทนี่คือตัว Kontrol Pro ใช่รึป่าวครับ
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้