Jazzz วิ่ง ET-16.6 ล้อ 17

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย zodi6c, 13 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zodi6c

zodi6c New Member Member

3
    0
    0
    เครื่อง เดิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใส เเค่ ทำ rom:) :) ไปที่คลอง5 วิ่งได้ 16.6 ล้อ17
    เครื่องB!6a

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    งง.....เครื่องไรนะคับ

3. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    หูยยยแหล่มเลยครับ

4. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ว๊าวววว

5. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    เครื่องไรกันแน่เนี่ย จะเดิมหรือ b16a

6. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    สงสัยจะสับสน(ทางเพศ):D :D :D :D :D :D :D :D

เอานี่ไปดู เครื่อง B16A ผมก็จะบี้ให้ดู อิอิอิอิ :D :D :D :D :D :D

แคมซิ่ง Top Fuel

7. ไม่รู้ใช่คันนี้รึป่าวนะครับ ถ้าไม่ใช่ ขออภัยนะครับ

ปล. ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ:teeth: :teeth: :teeth:

8. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    อันตรายนะเนี่ยแจ๊สคันนี้

9. b16a spoon

b16a spoon New Member Member

58
    1
    0
    เห็นแล้วน่าจะเป็น JAZZ ธรรมดาที่ไม่ธรรมดา

10. today_jazz

today_jazz New Member Member

5
    0
    0
    อยากรู้ข้อมูลการลงเครื่อง B 16 a บ้างครับ

11. lording1

1,130
    54
    0
    วางได้สวยมาก......โอ้ว........

มีผลงานไรมั้งไหวเนี้ยคันเนี้ย.....แต่แคมคุณแอมป์นี้...องศาเท่าไหร่อะคับ...

ใส่..NAได้ไหมอะคับ...... ของTOP FUEL เห็นเขาว่าวิ่งที่เมือง
    นอก.K24
    A.....วิ่ง(4

กว่า...ที่ความเร็ว....ร่วม400KM/H......ที่อเมกาสุดจริงๆ

12. Apple

575
    8
    0
    องศายังไม่รู้ครับ เดี๊ยวติดต่อทางญี่ปุ่นก่อน จะเอามาลองใส่เครื่องเทอร์โบก่อนถ้าไม่ matchกันก็คงปล่อยให้เครื่อง NA เค้าใช้กัน :D :D :D :D :D :D

13. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    แรงจิงๆ

14. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ไม่รู้คันไหน แต่รูปนั้นผมถ่าย 55+

15. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    อัพไปเพ่

16. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    แหร่มเรย บาลานซ์เปนไงมั่งอ่ะคับ

17. Super Demio

Super Demio New Member Member

159
    1
    0
    เดิมๆๆๆจิงๆๆๆ เดิม B16 ซะงั้น :D :D :D :D

สุดจิงๆๆๆวิ่งเนียนมั้ย แปลงเยอะป้าวอ่ะคับบบ :eek: :eek: :eek:

จบเท่าไหรหว่าๆๆๆๆ แหล่มมาก :) :) :) :)

18. artharn

artharn New Member Member

913
    0
    0
    สนใจมากมาย ครายพอมีข้อมูลการวาง B16A บ้างอ่ะ แล้วเพลาขับใช้ของไรอ่ะ

19. ZeemaiiBuzzer

ZeemaiiBuzzer Member Member

199
    4
    18
    เดิมๆ ตามสเปกตามบอดี้ 3 ดอญี่ปุ่นออกจากโชวรูมวิ่ง 15 กลางๆ

เพื่อนผมเคยวาง B16 เทคเล็ก(เคยลงAutomobile) มีเฮด กล่องโมรอม ในบอดี้ Sunny B11 วิ่ง 15 ต้นๆ วิ่งทีเพลากระจายมันดี

20. AoNZa_FiT

AoNZa_FiT New Member VIP

92
    1
    0
    น่ากลัวๆทั้งน้านน เลย b16 วางสวยดีคับ

21. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    น่าสนใจ แจ่มดี

แล้วถ้าเป็น D15B อ่ะคับ อิๆ

22. lording1

1,130
    54
    0
    อืมนั้นดิ...ถ้าเป็น.....D15B......น้ำหนักคงกำลังดีแน่ๆเลย.....และถูก..กะตังแน่ๆเลย

อยากเห็นจัง

23. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    b16a mt ด้วยช่ายป่าว อยากๆ งบประม่านเท่าไรอะครับ แล้วจบอะป่าวอ่า ขอบคุนครับผม

24. Apple

575
    8
    0
    สำหรับคนที่สนใจจะวาง B16 ก็ลองโทรไปตามเบอร์ข้างบนนะครับ อยู่ใกล้บ้านผมตอนแรกนึกว่าเป็นคาร์แคร์อย่างเดียว :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

25. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    คุณแอมป์เปลี่ยนแคมแล้ว ใส้ในทำไรรึยังครับ
    ของผมเพิ่งก้านขาดมา อยากรู้ใช้ของอะไรครับ

26. Apple

575
    8
    0
    พอดีแคมมันไม่ได้สเป็คเทอร์โบ ผมเลยไม่ได้ใส่ ส่วนข้างในผมยังเดิมๆอยู่แค่เพิ่มประเก็นไปแผ่นเดียวเอง

ส่วนลูกสูบ+ก้าน+แหวน ต้องลองสั่ง JE Piston ดูอะครับเค้าเมดตามออเดอร์ด้วย แล้วรถแจ๊สที่จีนบูส 1.5 บาร์ 235 แรงม้าก็ยังไม่มีปัญหาก้านขาดสูบแตกเลยนะครับ ยังไงต้องลองคุยกับอู่ที่ทำกับจูนเนอร์นะครับ ว่าทำไมถึงพังง่ายจัง อย่าเค้นมันมากนักรถเล็กๆ เค้นเกินกำลังก็พังทั้งนั้นแหละแล้วกล่องคุม ถ้าจะปั่นม้าเกิน 170 ม้ายังไงเอากล่องแพงๆซักนิด ถ้ายังใช้กล่องพ่วงอยู่เดี๊ยวก็เจ๊งอีก :D :D :D :D :D :D

27. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    เห็นแล้วอยากแรงมั่งจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้