555 เพิ่งกู้ข้อมูลได้ แวะมาทักทายครับ พี่น้อง ST

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunnyonly069, 2 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ขัน คร๊าฟฟ แวะมาทักทายครับผม เข้ามาเป็นระยะ แต่ไม่ค่อยได้สนทนา ตอนนี้รอฟื้นฟู B14 รถคันแรกของชีวิต ยังเห้บไว้ไม่อยากขาย วิ่งบ้างเครื่องไม่ค่อยสมบูรณ์ คาดว่าปลายปีนี้คงต้องหาที่รักษาตัว สมานแผลชุดใหญ่ซักที ลงมาทางใต้เจอกัยบีบแตรไล่ได้เลย ^^ B14 สีบรอนซ์เงิน 1949 กำแพงเพชร กับ Mazda 2 2811 สุราษฎร์ธานี เจอกันไหนทักทายได้เลยครับ อยู่โซน 7 จังหวัดภาคใต้ตอนบนครับ

คิดถึงพี่น้องทุกคน และสวัสดีทักทายสมาชิกใหม่ ๆ ด้วยครับ

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    หายไปนานเลยนะคุณขัน เป็นไงบ้างสบายดีมั้ยครับ

3. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    สบายดีครับ แต่งานใหม่ที่มาทำเยอะมาก ได้แต่แว๊ฟฟเข้ามาดูเป็นพัก ๆ แต่ก็มีความสุขทุกครั้งที่ได้แวะเวียนเข้ามาอ่านโพสใน ST ครับ

- - - Updated - - -

สบายดีครับ แต่งานใหม่ที่มาทำเยอะมาก ได้แต่แว๊ฟฟเข้ามาดูเป็นพัก ๆ แต่ก็มีความสุขทุกครั้งที่ได้แวะเวียนเข้ามาอ่านโพสใน ST ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้