รบกวนพี่ๆ AE หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย ngek_305cm, 9 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ngek_305cm

ngek_305cm New Member Member

37
    1
    0
    ผมใช้ 4a ge 20V เวลารอบเครื่องยนต์ทำงานที่รอบ 2000-2500 rpm มีอาการวอดหาย แต่ไม่ดับ เวลาเกิดอาการวอด ทอนคันเร่งนิดเดียวแล้วก็ปรกติ เครื่องวิ้งดีครับ ไม่รู้ว่าสาเหตุนี้เกิดจากสาเหตุใดได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากนะครับ มีรูปมาให้ดูด้วยนะครับ:D รูปสามารถดูได้จากหัวข้อช่วยแนะนำนำหน่อยครับ

2. kong20

kong20 New Member Member

16
    1
    0
    ของผมก็เคยเป็น ของคุณเปลือยปากแตรด้วยใหม แต่มีพี่เค้าเคยบอกว่า สายไฟอาจจะไม่ครบครับ แล้วเวลาเปิดแอร์เครื่องสั่นไหม ของผมเปิดแอร์แล้วสั่น ปิดแล้วนิ่ง พี่เค้าบอกว่าสายไฟไม่ครบ ก้องครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้