### ถามความเห็นระหว่าง All New D-Max กับ Chevy Colorado ###

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย P@E, 25 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ขอความคิดเห็นหน่อยคับ ระหว่าง All New D-MAX Hi-Lander 4 ประตู กับ Chevrolet Colorado ยกสูง 4 ประตู เช่นกัน

เป็นตัวขับ 2 ทั้งคู่นะคับ ถ้าเป็นเกียร์ Auto จะเลือกตัวไหนดี

ปล....มีอีก หนึ่งคำถาม ด้านล่างนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2012
  2. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    ผมเลือก All New D-MAX Hi-Lander 4

3. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เช่่นเดียวกันครับ

4. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ส่วนตัวใช้ All New D-MAX Hi-Lander 4 ประตู อยู่ครับ ถ้าย้อนเวลาได้ผมจะไม่ซื้อครับผิดหวังมากๆรู้งี้ซื้อไทรทั้นดีกว่า

5. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    นอกประเด็น ครับเพราะผมดันไปจอง ford ranger 2.2 wildtrak ไว้ตั้งแต่เมษา ( นัดรับรถ พฤษภา 56 )

ที่เศร้าสุดคือ ระบบ Common rail มันเป็นของ bosch ทำให้ใส่กล่องที่ขายอยู่ ณ. ตอนนี้ไม่ได้ -*-

แต่ช่างเถอะ เอามาใช้งาน ... เลิกซิ่ง

6. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    แล้วถ้าระหว่าง All NEW ISUZU Hi-Lander 4 ประตู ขับ 2 ( รถใหม่ ป้ายแดง ) เป็นเครื่อง 3.0 เกียร์ธรรมดา ราคาที่ดูมา 882,000

กับ MITSUBISHI PAJERO SPORT ขับ 2 เช่นกัน ( แต่เป็นมือ 2 ปีประมาณ 08-09 ) ราคาประมาณ 8 แสนกว่า ๆ ถึง 9 แสนนิด ๆ ล่ะคับ

เลือกอะไรดีคับ

7. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    รถมันคนละแนวครับอยู่ที่การใช้งาน เอนกประสงค์ ก็ ออนิว ครอบครับนั้งสบาย ก็ มิตซูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้