อยากทราบเรื่องตู้แอร์ 141

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DON_SF, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    มีใครในคลับเคยเปลี่ยนตู้แอร์มั้งครับของผมลมไม่แรงเท่าไรครับ แล้วใช้ของรุ่นอื่นแทนได้มั้ยครับ ของรถอะไรครับ เอาแบบแรงๆอ่ะครับ

2. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    แปลงเอารุ่นอื่นมาไส่ได้ป่าวม่ะรู้แต่อยากลมแรงแอร์ก็ถอดคอนโซลกลางออกหมดเลยคัยแล้วใส่ตู้แขวนเลยคับรับรองลมแรงแอร์เย็น

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    เปลี่ยนพัดลมตู้แอร์ดูอ่ะครับ บ้างทีถ่านมันอาจเสื่อมสภาพแล้วทำให้พัดลมหมุดช้า เปลี่ยนพัดลมดีกว่าครับ ประมาณ500 เอง ถอดของเก่าไปเทียบดูเลยครับ

4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
  5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เบิกเดนโซ่....ได้เลยคับ ของใหม่ตรงรุ่น ตรงสเป็ค เย็นไปอีกนาน......เลยล่ะคับ......อิอิ

ถ้าใส่ตู้แขวน.....ก้อใช้ตู้เล็กนะคับ ตู้ใหญ่ใส่แล้วมันจะเอียงๆ เพราะเนื้อที่ไม่พออ่ะคับ

6. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    เดนโซ่นี่คืออารายคับน้าเจแผงเย็นหรอคับแล้วไอ้ตู้แอร์ที่ล้อมรอบอ่ะนะหาได้ที่ไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้