เรื่องโชีคมอนโร สำหรับB14 ขอผู้รู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แมคกา, 8 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แมคกา

แมคกา New Member Member

19
    0
    0
    อยากทราบว่า โช๊คสำหรับเราชาว B14 ยี่ห้อมอนโร มันมีกี่ตัวที่ใช้ได้
    เท่าที่ผมทราบ มีมอนโร รีเฟลก ใส่ทั้งคู่หน้า คู่หลัง
    แต่เท่าที่เสริซเจอ ยังมีมอนโร ออริจินอล กับ มอนโร เซนซาแทรคอีก
    สรุป B14 ใช้ได้ทั้ง 3 ตัวใช่ไหมครับ ส่วนใหญ่เห้นขายแต่รีเฟลก แล้วออริจินอล กับเซนซาแทรคยังขายอยู่ไหมครับ
    ถ้ามีรบกวนแนะนำร้านด้วยครับ
    :sad:

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    น่าจะเพิ่มงบอีกนิด เล่นมือสองปรับเกลียวมียี่ห้อไปเลย :)

3. Birth_Sunny

Birth_Sunny New Member Member

127
    1
    0
    ขอคำแนะนำหน่อยคับ มือ 2 ตัวไหน ราคาเท่าไร่บ้างครับ

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    Tein หมื่นกว่าบาทถึงสองหมื่นกว่าบาท :)

5. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    ...ถึงสามหมื่นกว่า :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้