ขอคำแนะนำหน่อยครับ ผ้าเวสเกตขาด ที่ไหนมีขายนอกจากที่นี่บ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย itemall, 8 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. itemall

itemall New Member Member

2
    0
    1
    รุ่นนี้ครับ TAVORN Racing นี่ครับ อยากรู้ว่า มันมีร้านไหนขายผ้ามันบ้างครับ คือตอนนี้ผ้าขาด
    แต่โทรไปถามร้าน TavornRacing เขาไม่ขายผ้าให้ เขาบอกต้องส่งเวสแยกทั้งลูกไปให้ร้านเซอวิสให้ ค่าผ้าเวสเกต 2300 บาท แต่ถ้าอย่างอื่นเสียก็จ่ายเพิ่ม -*-
    เลยอยากรู้ว่ามันขนาดผ้ามันใช้ของที่อื่นเทียบได้่ป่ะครับ

2. ลองไปดูเหรียญชัยเทอร์โบครับ สหยนต์ก็มีขายครับ เคยเห็นในเว็บ ประมาน 500 มั้งนะ

3. itemall

itemall New Member Member

2
    0
    1
    ถามทั้ง 2 ที่แล้วครับ ไม่มีครับ ขนาดไม่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้