อยากตติดรีโมทรถค่ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย DEVIL LOVER, 17 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEVIL LOVER

DEVIL LOVER New Member Member

14
    0
    0
    อยากติดรีโมทรถใหม่ค่ะ ของเก่าเสีย มีร้านดีๆแนะนำแถวๆลาดพร้าว รามคำแหงบ้างไหมค่ะ ราคาไม่แพง ติดตั้งดีๆรีบประกันด้วยค่ะ ขอด่วนๆๆๆๆค่ะ

2. DEVIL LOVER

DEVIL LOVER New Member Member

14
    0
    0
    ลืมแจ้งค่ะ นิสสัน B14 ปี97ค่ะ

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ผมเคยติดปากซอยลาดพร้าว90 ลองดูครับ

4. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    รีโมทชุดเก่า 2 อันของผมเพิ่งลาโลกไป จากการทำหล่นบ่อยเกิ๊นของผมเอง

ทีนี้ไปติดใหม่ ก็ติดเหมือนเดิมครับ คือ ใช้แค่เปิดปิดประตู อำนวยความสะดวกแค่นั้นพอ กันขโมยไม่ต้อง

ร้านตรงตลาดวงศกร ไกลจากลาดพร้าวที่คุณต้องการซักหน่อย แต่ขึ้นทางด่วนมาไม่ไกลมากก็ถึง

ชื่อ K autoshop ติดมา 990 บาท เพิ่มมอเตอร์เปิดฝากระโปรงท้ายด้วยอีก 400 บาท เป็น 1390 บาท

รับประกัน 12 เดือนครับ

5. sulaimann

sulaimann New Member Member

118
    0
    0
    หลังตลาดมีนบุรีก็มีหลายร้านครับ ราคารวมติดตั้ง พันต้นๆ (ของจีน)

ถ้าเอาของดีหน่อยก็แพงกว่าแล้วแต่ชอบครับ ของผมใช้ของจีนนี่แหละ 2 ปี ก็คุ้มละ เสียก็ซื้อชุดใหม่มาเปลี่ยนเองได้ เพราะระบบเดินไว้แล้ว ชุดละ 600-800 เอง

6. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้