พี่หนุ่มคับ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย x-tra@stb, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    ตกลงหาวันได้ยังคับพี่ ว่าจะไปพัทยา กันวันไหนดี บอกล่วงหน้าซัก อาทิตย์นะพี่ จะได้เคลียงานทัน:p

2. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ไม่ต้องห่วงคับผม

ก่อนไปให้เวลาล่วงหน้าแน่นอน

ตอนนี้ก็รอพระสึกอย่างเดียว

เพราะน้องอาร์ม ได้รถแล้ว

พระสึกมาปุ๊บ ไปปั๊บ

3. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
  4. BOY- civic FD

BOY- civic FD New Member Member

40
    1
    0
    บอกล่วงหน้าผมครึ้งปีนะพี่ ผมจะใด้เก็บพักร้อนใว้ 55 ล้อเล่น วันจันทร์นี้ผมก็จะใด้รถแล้วตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ดีใจด้วย

เสร็จแล้วแวะมาให้พี่ชมด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้