ช่วยด้วยครับ accord 88 มีอาการพวงมาลัยกระตุก เวลาขับรถสั่น เป็นที่เพลาขับรึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย katai17, 6 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. katai17

katai17 Guest

0
    0
    0
    ตอนแรกๆเป็นที่รอบต่ำครับ แต่ตอนนี้ชักจะเป็นตลอดเวลาแล้ว ไม่ทราบว่าถ้าเป็นที่เพลาขับ มีร้านเก่งๆ ราคาถูกๆแนะนำมั้ยครับ อยู่แถววัดหลักสี่ครับ

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    เพลาขับส่วนมาก จะเป็นเลี้ยวมากกว่าครับ จะมีเสียงดัง ขับตรงจะไม่เป็น อาการไม่ชัดเจนนะครับ ตอบยาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้