มีใครเรียนอยู่หรือเป็นศิษย์เก่า สาธิตราม บ้างครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Backpressure, 12 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    มีใครเรียนอยู่หรือเป็นศิษย์เก่า สาธิตราม บ้างครับ

อยากรู้ครับผม

2. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    น้องสาวอยู่ ม.6 อ่าฮะ ^ ^

3. Backpressure

109
    1
    18
    ผมจบแล้วครับรุ่น 25

ตอนนี้น้องชายผมอยู่ ม.5 รุ่น 30 ครับผม

4. kacker boy

kacker boy New Member VIP

19
    1
    0
    ผมรุ่น 21 ครับ Club EG-3D ครับ ใครโพสต์หว่า ดีจายจิงๆได้เจอศิษย์เก่า

5. 11X_P@N

11X_P@N New Member Member

1
    0
    0
    สาธิตอื่นได้ป่ะล่ะ

6. A'pexi

A'pexi New Member Member

69
    1
    0
    เรียนอยู่ ม.3 อะคับ ตอนนี้

7. Backpressure

109
    1
    18
    -ผมรุ่น 21 ครับ Club EG-3D ครับ ใครโพสต์หว่า ดีจายจิงๆได้เจอศิษย์เก่า

ผมชื่อ อ๊อบนะครับพี่ รุ่น 25 ครับผม นึกภาพย้อนไปสมัยพี่อยู่ ม.6 ผมยังอยู่ ม.2 อยู่เลยค๊าบ :D
    แล้วพี่ชื่ออะไรครับ

-สาธิตอื่นได้ป่ะล่ะ

ได้ค๊าบยินดีที่ได้รู้จักครับแพน อยู่สาธิตอะไรครับผม

-เรียนอยู่ ม.3 อะคับ ตอนนี้

ตั้งใจเรียนนะครับ สู้ๆ พี่เอาใจช่วย
    แล้วน้องชื่ออะไรครับ

8. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0
    ศิษย์เก่าสาธิต ประสานมิตรได้ป่าวอ่ะ
    รอตั้งนานละ ว่าจะมีคนตั้งสาธิตไม๊น้อ.....:D

มีครายอยู่ประสานมิตรบ้างน๊า :)

9. kacker boy

19
    1
    0
    บอย ครับ น้องอ๊อฟ ว่างๆมาเจอกัน พี่ชอบไปสุมหัวที่ร้านดรีมตรง เอแบค ง่ะ

10. kacker boy

19
    1
    0
    อัพ ชาวสาธิต มาช่วยกันอัพ

11. kacker boy

19
    1
    0
  12. kacker boy

19
    1
    0
  13. Backpressure

109
    1
    18
    ขอบคุณมากครับพี่
    ถ้าว่างๆจะแวะเข้าไปครับผม
    แต่ช่วงนี้งานยุ่งอ่ะครับ

14. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    upppp สาธิตราม คับ รุ่น24ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กุมภาพันธ์ 2006
  15. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    รุ่น 21 เหมือนกันครับบบ.......................... :D

16. biere

biere New Member Member

8
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมเบียร์ รุ่น 22 มารายงานตัวคร้าบบบ เป็นนักบอลโรงเรียนด้วยคับ ดีใจที่ได้เจอศิษย์เก่าครับ

17. Oke-Cef

49
    1
    0
    ว่าแต่ใครแวะไป รร สาธิตราม เจอกันทักกันบ้างนะครับA31สีฟ้ากันชนดําครับ ไป รร บ่อยไปรับแม่อะครับอิๆๆ โอ๊คครับ สาธิตราม24

18. Backpressure

109
    1
    18
    ใช่พี่โอ๊คที่อยู่ในหมู่บ้านนักกีฬาป่าวครับ
    ผมอ๊อบน้องเบียร์ครับพี่ (เบียร์รุ่น24ครับ)

19. biere

biere New Member Member

8
    0
    0
    ถ้าใช่ โอ๊ค 24 อยู่ซอยไหนเอ่ย ใช่ซอย 8 หรือเปล่า

20. Oke-Cef

49
    1
    0

โอ๊ค คนละโอ๊คกันครับ แต่เคยเข้าไปหาเพื่อนบ่อยๆอะครับ ที่หมู่บ้านนักกีฬา
    แต่ งง เหมือนกันว่ารุ่น24มีโอ๊ค กี่คน กันเนี่ย เพราะที่รู้จักกันมีสองคนเองอะครับ

ว่าแต่เบียร์นี้ที่อยู่ห้องศิลป์คํานวนปะครับ ที่เรียน มกรุงเทพปะ

21. Backpressure

109
    1
    18
    ไม่ใช่ครับ
    เบียร์ที่เรียนสายไทย-สังคมครับ

อ๋อมีหลายโอ๊คเหรอครับพี่
    พี่โอ๊คที่ผมหมายถึงเค้าขับรถสีทองอ่ะครับ
    Soluna หรือ AE111 ผมไม่แน่ใจ
    นึกว่าเป็นพี่ครับ

รุ่น24ที่ผมรู้จักอยู่ในหมู่บ้านก็มี
    พี่เบียร์ พี่โอ๊ค พี่ภูมิ(ที่ชอบเล่นสเกตอ่ะครับ) พี่ต่าย
    รู้จักอยู่4คนอ่ะครับ

น่าจะใช่ครับ
    ผมไม่รู้จักบ้านพี่เค้า
    แต่สมัยก่อนเจอกันตอนนั่งรถเมล์บ่อยๆครับ

22. Oke-Cef

49
    1
    0
    มาอัพสักหน่อยๆๆ

23. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    พี่โอ๊ค ครับ สาธิต ราม รุ่น 24 พี่รู้จัก พี่เฉี่ยว ไหมครับ?แล้วก็ บังแชมป์ ด้วย

24. Backpressure

109
    1
    18
    ผมขับโคโรน่าเดิมๆค๊าบ
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค๊าบ

25. Oke-Cef

49
    1
    0
    อะครับยินดีเช่นกันครับ

26. Oke-Cef

49
    1
    0
    รู้จักนะครับคุณก้อง พวกนี้เพื่อน สมัยเริ่มซิ่งรถเลยอิๆๆ

27. kacker boy

19
    1
    0
    รุ่น 21 ใครหว่า เปิดเผยตัวมาซะดีๆๆ:D

28. Oke-Cef

49
    1
    0
    มาช่วยพี่เค้าตามหาต่อไปนะครับ

29. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    ผมไม่ค่อยดังอ่ะครับ.......... อยู่แค่ถึง ม.3 ทับอะไรจำไม่ค่อยได้ประมาณ 6 หรือ 7 เนี่ยครับ

แล้วคุณอยู่ทับอะไรอ่ะ ม.3 :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้