หาเพื่อน ๆที่อยู่ ราชบุรี สมุทรสงคราม และที่ใกล้เคียงครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย na046, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    แบบว่าเล่นอยู่นานแล้วครับ แต่พอกลับบ้านไม่ค่อยมีเพื่อน ๆ เท่าไร ครับแต่ก็เคยเห็นรถที่ติด ติกเกอร์เวปครับ ยังไงเจอกันแถว ๆ ราชรีแม่กลอง ทักทายกันได้ครับ ผม นะ ครับ รถมาสด้ากระบะบรอน ครับ :)

2. max2bar

max2bar New Member Member

21
    1
    0
    แม่กลองครับ เจอกันนะครับ fd3s สีขาวกระโปรงดำ นะครับ :)

3. TOR CGR

TOR CGR Guest

0
    0
    0
    ratchaburi krabb WHITE IMPRESSA VER.6

4. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    MIDWAY ..นครปฐม ครับ...มาสด้า กระบะเหลืองแต่เครื่อง MITSU 4D56T อินเตอร์ใหญ่ๆ.......FORD ESCAPE สีดําล้อ 17 .......BENZ C-class สีนําเงิน...ชุดแต่ง AMG -C43........H.- city สีบรอนซ์ ล้อกล้วยขอบ 14 ล้อขาว....ติดสติ๊กเกอร์ MIDWAY ทุกคันคร๊าบบบบบบ....................วิ่งบ้านโป่ง+นครปฐม+พุทธมณฑล+ปิ่นเกล้า.........แจมด้วยได้มั๊ยครับ อิ+อิ+อิ

5. pong@asimo

pong@asimo New Member Member

18
    0
    0
    ผมพงษ์คับ อยู่ บ้านโป่ง ราชบุรีคับ

6. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    ผมอยู่ท่าม่วงเมืองกาญน์ครับ:D :D ไกลไปหรือเปล่า:D :D

7. na046

983
    7
    18
    ยินดืครับ ไงเจอกันทักกันนะครับ ว้าผมรถกระบะคันเดืยวอะ มือืกป่าวครับ

FD 3 S แม่กลองนื่อยู่ตรงไหนครับ เคยเห็นแต่ อิม ขาวกะน้ำเงินครับ

8. realranger

realranger New Member Member

44
    2
    0
    เพชรบุรีครับ ผ่านบ่อยครับอาทิตย์เว้นอาทิตย์ แม่กลอง ไปกทม.ครับ ฟอร์ต4ประตูหลังคาไฟเบอร์เดิมๆครับ ติดสติกเกอร์กระจกหลังครับ

9. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    อยู่แม่กลองครับตรงทางเข้าเมือง แต่ตอนนี้ทำงานอยู่กรุงเทพ กลับบ้านเป็นระยะๆ รถ toyota rt-100 สีฟ้า ล้อดำครับ :D :D

10. max2bar

21
    1
    0

>>ผมทำงานอยู่กรุงเทพครับ กลับบ้านเกือบทุกอาทิตย์ เจอผมได้ตรงสนามไดท์กอล์ฟ ของหมอบุญชม ตรงปากทางเข้าเมืองครับ บ้านอยู่แถวจวนผู้ว่าครับ

11. BASS_FIT

BASS_FIT New Member Member

14
    0
    0
    อยุ่กาญเหมือนกันคับ.............หุหุ :) :) :) สงใสจาไกลป่ายยย

12. pong@asimo

pong@asimo New Member Member

18
    0
    0
    ไงทักทายกันได้นะครับ ผมติดสติ๊กเกอร์ข้างหลังกระจก สังกัดทีม ASIMO ครับผม

13. golfgap374

golfgap374 New Member Member

26
    1
    0
    อยู่แม่กลองครับ อ.บางคนที ทำงานที่สมุทรสาครครับ A31สีฟ้าครับ เจอกันก็ทักทายกันบ้างนะครับ
    :)

14. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    อยู่แถวไหนครับ :D :D :D

15. BASS_FIT

BASS_FIT New Member Member

14
    0
    0
    พนมทวนครับ... ไว้เจอกันได้ครับ:)

16. Innovation

Innovation New Member Member

4
    0
    0
    ราชบุรีครับ EVO V ครับ เจอก็ทักกันได้ครับ

17. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ผมอยู่หนองโพ (นมโคแท้ๆ ) ราชบุรีครับ ทำงานอยู่กรุงเทพ กลับบ้านเดือนละครั้งอ่ะครับ
    ขับ Sunny 3 ประตู สีฟ้า ด้านข้างติดติกเกอร์ InitialD อ่ะครับ กลับบ้านทีไร ก็เข้าตัวจังหวัดทู๊กทีครับ
    ไปหาน้องๆ เอ้ย เพื่อนเก่าอ่ะครับ อิอิ

18. na046

983
    7
    18
    คร๊าบบบบ ผม อยู่บางคนทีเหมือนกันครับ ไป ๆมา ๆ กรุงเทพ , ราชรี, แม่กลอง , ฯลฯ ตรับ
    ทำงานไม่เป็นทีอะนะ เจอกันก็ทักทายกันนะคร๊าบบบ กระบะมาสด้า บรอน มีหลังคาด้วย อะนะ
    ...คุ้น ๆ a31 อะ อยู่งเลยไปทางวัดตรีป่าว

19. golfgap374

golfgap374 New Member Member

26
    1
    0
    ...คุ้น ๆ a31 อะ อยู่งเลยไปทางวัดตรีป่าว
    ผมอยู่ตรงคลองตาสามครับ:) แต่พักอยู่ที่มหาชัยไม่ค่อยได้กลับบ้านครับ:D

20. na046

983
    7
    18
    คร๊าบบบบบบ......... มีอีกป่าว เจอกันบนถนน จาได้มีเพื่อนเยอะ ๆ คร๊าบบบบ

เพชรบุรีเมืองกาญ ไม่ไกลครับ ยังไงก็รู้จักกันไว้ครับ

21. bon-sr

bon-sr New Member Member

19
    0
    0
    อยู่...อ.เมืองครับ...ขึ้นๆลงๆ..รังสิต

22. MINT505SR

MINT505SR New Member Member

26
    0
    0
    อยู่หนองโพเหมียนกันเลย ทำงานกทมใ 1-2 อาทิตย์กลับที
    บ้านอยู่แถวไหนอะคับ
    ผมขับเปอร์โย 505 สีเขียวอ่อน บ้านอยู่แถว รง.ทำฟุตบอลอะ:D

23. max2bar

21
    1
    0
    วันนี้กลับบ้านไม่เจอใครเลยครับ ยังไงเจอ fd 3 s ทักกันมั่งนะ

24. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0

ผมก้อยุหนองโพเหมือนกันครับ บ้านอยุหลังปั๊ม ESSO

B11 3Dr. สีแดง-ดำ คับ ติดติ๊กเกอร์ร้านเต้าหู้อ่ะ เจอกันทักทายได้นะครับ ปล. ผมอยุบ้านเดียวกับคันสีฟ้าอ่ะแหล่ะ อิๆ

25. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมกลับบ้านแล้วครับ แล้วจะตะเวนไปในเมือง ตอนกลางคืนนะครับ เจอผมทักได้ครับ B11 3D สีฟ้า

26. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    พอดีเรียนจบแล้วกลับมาดูที่บ้านอยู่แม่กลองครับไปๆมาๆกทม. มี200sxสีแดงสีไม่สด และมีพี่อีก2คน คือ wishสีขาวมุกใส่ล้อCRkai และ Im สีขาวWRX :D :D อยุ่ในอ.เมืองเลยแต่ไม่ค่อยเอารถมาขับหรอก ขี่มอไซด์ซะมากก่าจอดง่ายอิอิ ส่วนมากจะมาร้าน Gild Net หน้าวัดปอมแก้ว พี่เขาเปิดคอมร้านอยู่ เจอกันทักก็ได้นะ-*-คุยเรื่องรถถามเรื่องรถได้ไปดูของบ่อย

:cool: :cool: :cool: :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2006
  27. na 046

na 046 Guest

0
    0
    0
    เจอ A 31 จอดในปั๊มบางจากแม่กลอง อะแต่ไม่รู้ใช่คุณ golfgap374 ป่าว ผมอยู่บนรถตู้

เด๋วว่าง ๆ จาไปวนในราชรีเหมือนกัน แต่พรุ่งนี้ไปเพชรบุรี คร๊าบบบ มีงานปิดทอง ที่วัดถิ่นปุรา ครับ

เชิญเพื่อน ๆ ใกล้เคียงนะครับถ้าว่าง งาน ตั้ง แต่ วันที่28-5 นี้ครับ (วัดแถวบ้านแม่ผมเอง)

28. na 046

0
    0
    0
    อยู่แม่กลองแหมือนกันเหรอครับ เคยเจอในมินิทรัคด้วยอะ ยังไงเจอกันที่บ้านก็ทักทายกันนะ

29. na 046

0
    0
    0
    เห็นอิมสีขาวจอดตรงข้าม ร.ร.ถาวรา บ่อย ๆครับ มีสีน้ำเงินด้วยนี่

30. fast0330

fast0330 New Member Member

6
    0
    0
    อยู่เหมือนกัน ครับ ราชบุรี ตัวเมือง เลยครับ แจ๊ส ขาวครับ กลับบ้านเดือนละ สองครั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้