GA15de จะแปลงคลัชสาย เป็นน้ำมัน มีอุ๋ไหนรับแปลงไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nattadet, 6 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nattadet

nattadet New Member Member

23
    0
    0
    GA15de จะแปลงคลัชสาย เป็นคลัชน้ำมัน มีอุ่ไหนที่รับแปลงไหมครับ แบบหาของให้ด้วย

ผมสะดวกแถว พระราม5 บางใหญ่ บางแค พระราม2

ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ ปวดขาครับอยากเปลี่ยนรบกวนเพื่อนๆ ชี้เป้าให้ผมที ขอบคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
  3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    คลัชสาย ถ้าผ้า คลัช หวี กับ ลูกปืน ยังดี มันก็ไม่แข็งนะครับ คลัชน้ำมัน ถ้า ลูกปืน ไม่ดี หวีคลัชไม่ดี มันก็ไม่ต่างอะไรกันเลย

ลองดู หวี กับ ผ้า เดิม ก่อน ว่าหมดหรือยังครับ

- - - Updated - - -

คลัชสาย ถ้าผ้า คลัช หวี กับ ลูกปืน ยังดี มันก็ไม่แข็งนะครับ คลัชน้ำมัน ถ้า ลูกปืน ไม่ดี หวีคลัชไม่ดี มันก็ไม่ต่างอะไรกันเลย

ลองดู หวี กับ ผ้า เดิม ก่อน ว่าหมดหรือยังครับ

4. nattadet

nattadet New Member Member

23
    0
    0
    อ่อครับ เดี๋ยวลองเช็คคลัชดูก่อน

พอดีไปลองขับซีวิค มันคลัชน้ำมัน นิ่มมากครับ ทำให้รถขับง่ายมากเลย

ขอบคุณนะครับ

- - - Updated - - -

อ่อครับ เดี๋ยวลองเช็คคลัชดูก่อน

พอดีไปลองขับซีวิค มันคลัชน้ำมัน นิ่มมากครับ ทำให้รถขับง่ายมากเลย

ขอบคุณนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้