เรื่องพวงมาลัย S15 คับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ZeRbeLuZ, 5 กันยายน 2012

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZeRbeLuZ

ZeRbeLuZ New Member Member

50
    0
    0
    มีท่านใดขับ B14 ท้ายยาว แล้วเคยเอาพวงมาลัย S15 มาใส่บ้างคับ มันใส่กันได้เลยไหม หรือต้องแปลงอะไรบ้าง รถผมท้ายยาว ไม่มี Airbag คับ แต่เหนพวงมาลัยของ S15 สวยดี แต่มี Airbag เลยอยากรู้ว่าแปลงใส่ได้ป่าว ขอคำแนะนำและวิธีด้วยคับ ขอบคุณคับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ปรกติแล้วนิสสันใส่ด้วยกันได้ครับ

ไฟเลี้ยวไม่มีปัญหา ใช้ได้ ตีกลับปรกติ

เพียงแต่ต้องแก้ไขเรื่องแตรนิดหน่อย :)

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ทำแค่ ขาแตะแตร ครับ

4. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    จอง :)

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้