อยากได้ ไฟท้าย นอก u12 ราคาไม่เเรง 3ชิ้น สวยๆ พี่คนไหนขายบ้าง

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Napat Tum, 5 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    อยากได้ ไฟท้าย นอก u12 ราคาไม่เเรง 3ชิ้น สวยๆ พี่คนไหนขายบ้าง

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW... เมื่อก่อน 1800฿ เอง

3. Napat Tum

0
    0
    0
    อยากได้อ่ะ พีๆ เจอราคาเเถวนี้ เเพงมาก

4. ต้องลองค้นดูในเวปนะคับ ถ้าโชคดีจะเจอคับ ขยันหาหน่อย เพราะของพวกนี้ นานๆ จะเข้ามาคับ 555+

5. Napat Tum

0
    0
    0
    เจอที 4000 จนเลยถ้าซื้อ

6. คริคริ ยิ่งนาน ยิ่งหายากนะครับ จะบอกให้

7. Napat Tum

0
    0
    0
    จะซื้อเก็บไว้ มีเเต่คนบอกหายาก

8. รถที่ japan มันหมดแล้ว หายากครับ มีกำลังก็ซื้อไว้ครับ

9. ประมาณว่า แพงก็คงต้องยอมใช่ป่าวคับพี่นิว 555+

10. ใช่ครับ ถูกแพง มันอยู่กับ ราคาของที่ได้มาครับ ของใหม่ข้างละ เป็นหมื่น ครับ

11. ผมซื้อ ครบ ชุด เมื่อ 4 ปีที่แล้ว 3500 บาท

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    แบบ... ซื้อเก็งกำไรได้เลยนะเนี่ย...

13. คริคริ กำไรมว๊ากๆ อิอิ

14. Napat Tum

0
    0
    0
    สั่งไปเเว้ว ราคาอ้วกอยู่ เเต่รับกระกันความสวย ใสๆ ได้เเล้วจะอัฟให้ดูนะครับ

15. อ๊วกนี่ ตกเท่าไหร่คับ ..... 555+

16. Napat Tum

0
    0
    0
    4000ก่ะ 3ชิ้น ซื้อเก็บ ใส่อันเก่าไปก่อน

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    WoW....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้