หา อู่ ปะ ผุ คับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย thun31, 20 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thun31

thun31 New Member Member

86
    0
    0
    ใครพอจะมีร้านเจ๋งๆบ้างครับ ราคาไม่แพง ทำดี๊ดี บอกต่อหน่อยคับ แถวๆนนท์ยิ่งดี

2. อ้าว ไม่ขายแล้วหรอ

3. thun31

86
    0
    0
    ขายครับ ถามเพื่อจะปะผุอีกคันครับผม

4. อู่น้าผมไงทำดี แต่อยู่ใกล้วัดท่าข้าม ทำเต่ายกกระดองเป็นประจำ หรือดูตัวอย่างได้จากรถผม

5. thun31

86
    0
    0
    รอชมครับ

6. น่าจะนานเพราะทำเองหมด และเวลาน้อยคับทำเรื่อยๆ ซ่อนสายไฟห้องเครื่อง
    ถ้าอยากเห็นมาดูที่บ้านก็ได้

แนะนำหาอู่ใกล้บ้านดีกว่าครับ เราจะได้ดูแลได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้