ลงเครื่อง 1g gte

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Deawz, 11 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deawz

Deawz Member Member

40
    0
    6
    มีหน้าแหลมเครื่อง 1600 อ่าครับ
    จะลง1g gte ได้ไหมครับ?
    ต้องลงทุนเยอะหรือเปล่า?

2. J ปีใหม่กว่า อะใหล่หาง่ายกว่า แรงกว่า ราคาลงเบ็ดเสร็จ เท่ากัน 70000
    G ปี ....... อะไหล่.....ยาก .... ...น้อยกว่า ....ราคาพอกัน ท่อไอเสีย หม้อน้ำ วายสาย ค่าแรง 70000

3. ตามนั้นครับ

4. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    1G-GTE หายากครับตอนนี้ วาง 1JZ-GTE หรือ SR20DET ดีกว่า

- - - Updated - - -

1G-GTE หายากครับตอนนี้ วาง 1JZ-GTE หรือ SR20DET ดีกว่า

5. 4a-ge คับแรงไม่มาก ทำไม่เยอะ ช่วงล่างเดิมเอาอยู่

6. pholhp

pholhp New Member Member

55
    0
    0
    เห็นด้วยกับอาร์มครับ 4a-ge 4 สูบ เครื่องเบากว่าครับ กำลังดีไม่ต้องทำเยอะ ช่วงล่างเดิมเอาอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้