ขอเสนอสถานที่มิตติ้งครับ วันที่ 11 สิงหาคม 2555นี้ครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย pitch, 6 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    เนื่องจากผมเห็นว่าพวกเราก็รถ TOYOTA และเครื่องยนต์ก็เป็น TOYOTA ผมจึงอยากขอเสนอว่าให้ไปมิตติ้งกันที่คลอง5
    สนาม บางกอกแดร็กอเวนิว เนื่องจากมีงาน TOYOTA ไทยแลนด์ แร๊คคอล สำหรับรถที่ใช้เครื่องยนต์โตโยต้าทุกรุ่นครับ มีรุ่นให้แข่งขันมากมาย
    ผมว่ามันเป็นอะไรที่น่าสนใจและก็จะได้เป็นการเปลี่ยนบรรยากาศในการมิตติ้งด้วย ผมจึงลองเสนอดูครับ ถ้าใครสนใจขอเสียงโหวดด้วยครับผม

ผิดถูกยังไงก็ต้องกราบขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย

2. tarr 2

tarr 2 New Member Member

72
    0
    0
    ซวยเลย รถผมเครื่อง นิสสัน งามละทีนี้ ฮ่าๆๆๆ ไปไหนไปกันครับ

3. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    ใครไปก็เจอกันที่คลอง 5 นะครับ ผมอาจจะไปกับพี่ๆ UZ club

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้