B14 ปี 39 ราคา 135,000 สภาพนี้โอไหมครับ..

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ittiphol, 13 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ittiphol

ittiphol Member Member

83
    0
    6

จริงๆราคารถ 130,000 แต่โดนค่าอื่นๆๆอีก ค่าเลี่ยงประกัน ค่าต่อภาษี ค่าล่วงหน้าไฟเน้น จริงๆเกินห้าพัน เฉียดหมื่นได้ เซ็งตรงนี้ละครับ ไม่บอกให้จบตอนแรก

กล้องมือถือไม่ค่อยชัดครับ อยากทราบความเห็นกันหน่อย เพราะ รุ่นนี้ ออโต้ติดแก็ซ หายากมากๆครับที่ เชียงใหม่ ลำพูน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2012
  2. ta.911

ta.911 Member Member

385
    7
    18
    สงสัยคันเดียวกะสูตรแอร์เย็น.. ภายนอกก็โอครับแต่ต้องลองเขับดูเครื่องยนต์กะช่วงล่างอีกที

3. ittiphol

83
    0
    6
    โช๊คหน้าขวาตายเกือบสนิท ที่เหลือกำลังจะตามกันไป

เช้าๆ สต๊าททีเดียวติด อากาศเย็นๆเลย แต่ไม่รู้ว่าจะได้นานแค่ไหน เพิ่งซื้อมาไม่ถึงอาทิตย์ครับ เขาอาจจะทำมาให้ดี

ใครอยู่ลำพูนเชียงใหม่ พอจะรู้จักเชียงกง บ้างไหมครับ เห็นเขาบอกว่าชื่อ สห(สะหะ) เชียงกง อะไรนี่ละผมหาไม่เจอ เพิ่งมาอยู่ภาคเหนือครับผม

4. ta.911

ta.911 Member Member

385
    7
    18
    เสียก็ซ่อมหรือเปลี่ยนเลยครับ ส่วนของเชียงกงรุ่นนี้ก็หาไม่ยากนะครับ เดี๋ยวอยู่ไปซักพักก็คงหาร้านเจอครับ

5. sulaimann

sulaimann New Member Member

118
    0
    0
    สภาพภายนอกก็โอเคครับ ผมก็ได้มาราคานี้ แต่แก๊สมาติดเอง ขับมาได้ 1 ปีละ อะไรเสียหรือได้อายุมันก็เปลี่ยนไปตามอาการครับ พี่น้องในนี้ช่วยท่านได้เยอะครับ มีปัญหาอะไรผมก็อาศัยพี่น้องในบอร์ดนี้แหละ อิอิ

6. ittiphol

83
    0
    6
    ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้หาเชียงกงแถวจังหวัดที่อยู่ไม่ได้ อยากทำช่วงล่างใหม่ แต่ต้องใช้เงินเยอะ เลยอยากหาในเชียงกง หาไม่เจอ

ผมสังเกตุว่า ที่จับประตู ทุกคันเลย ต้องแตกหัก ดูมาจะสิบคันแตกหมด อยากหาเปลี่ยน แนะนำที่ซื้อได้ไหมครับผม คาใจมากๆ เห็นแล้วมันสะกิดใจครับ

7. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

ลองดูครับ :)

http://racingweb.net/forum/showthread.php/827870-อะไหล่-B14

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้