++ อยากมีกระจกมองข้างพับไฟฟ้า ต้องทำอะไรบ้างครับ ++

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sumruay, 2 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    คือ นอกจากสวิทช์พับไฟฟ้า และตัวกระจกมองข้างที่พับไฟฟ้าแล้ว ต้องทำยังไงถึงจะให้ระบบใช้งานได้

ต้องเดินสายไฟใหม่มั้ย หรือแค่เสียบปลั๊กเฉยๆ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

2. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    มานั่งรอฟังด้วยคน

3. shed705

shed705 Guest

0
    0
    0
    มารอดูภาพของท่าน sumruay ด้วยคน แต่ละภาพเนี่ย ชวนให้ฝันกลางวันได้ทู๊กที กระจงกระจก ไม่ต้องพับกันแหละ กางไว้งั้นแหละ อิอิ

ของผมb12 กระจกตรงรุ่นพับ-ปรับไฟฟ้า ต้องเดินสายใหม่คับ พอดีเจอช่างเก่ง เลยไม่มีปัญหาใช้ได้เต็มระบบ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้