จะเปลี่ยนหลอดไปเรื่อนไมล์ u12 ยากไมครับ กลางคืนมองไม่ค่อยเห็น

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Napat Tum, 2 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    จะเปลี่ยนหลอดไปเรื่อนไมล์ u12 ยากไมครับ กลางคืนมองไม่ค่อยเห็น

2. ไม่ยากๆๆๆครับ............น๊อต 20 ก่าตัวเองครับ

3. Napat Tum

0
    0
    0
    O M G......................

4. ลองดูเจษ........ไม่ยากๆๆแค่น๊อตเยอะไปหน่อย

5. Napat Tum

0
    0
    0
    ครับ ขอคุณมากครับ

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW.... ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนหลอดหรอกมั๊งครับ... แค่ถอดไมล์มาเช็ดทำความสะอาดหลอด ครอบสีหลอด และ light guide ให้สะอาดจากที่ฝุ่นเกาะมา 10 กว่าปี ไฟหน้าปัทม์ก็จะสว่างขึ้นแล้วครับ

7. Napat Tum

0
    0
    0
    ขอคุณครับ

จัดไป น๊อต เหลือ ห้ามถามผมนะว่าอยู่ตรงไหน 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้