อยากติดตั้งแก๊ส

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย taweeseng, 12 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taweeseng

taweeseng New Member Member

3
    0
    0
    ผมมีรถ MAZDA Family 1300 cc. เครื่องหลวมกินนำมันมาก อยากเปลียนเครื่อง แต่ถ้าเราเอามาติดตั้งใช้แก๊สจะมีปัญหาเรื่องอะไรบ้างครับ ใช้หม้อต้มขนาดใหนหรือยี่ห้ออะไรดีครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านครับสำหรับคำแนะนำ

2. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    เครื่องเดิมนี้คาร์บูหรือหัวฉีดครับ...

3. taweeseng

3
    0
    0
    คาร์บูครับ ข้อโทษต้วยไม่ได้เข้าดูเว็บหลายวัน

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    คนรู้จักกันเป็นเครื่อง1400ติดอยู่วิ่งดีไม่มีปัญหา

5. taweeseng

3
    0
    0
    ก็ยังไม่มีข้อมูลละเอียดพอ ยังไงก็ขอความกรุณาจากทุกท่านอีกนะครับ
    และขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยสงเคาะห์ตอบมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้