NV_2005 หัวฉีดวิ่งไม่ค่อยออก...ช่วยทีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thai_so, 31 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thai_so

Thai_so New Member Member

34
    0
    0
    เป็นมาพักใหญ่แล้วครับบบบ...เวลารถวิ่งแต่ก่อนอัดลากเกียร์แป๊บเดียว..150-170 ชิวๆ..ตอนนี้ 120 ยังฝืดๆ..กินน้ำมันเยอะขึ้นด้วย...
    พอรอบสูงจะตื้อๆครับต้องถอนคันเร่งช่วยแต่ก็ตื้อๆอยู่ไม่ขึ้นทีเดียว...หรือตอนออกตัวไม่ค่อยจะมีแรงต้องอาศัยคลัชช่วย
    เปลี่ยนหัวเทียนแล้วก็ดีขึ้นนิดนึง....อู่แรกบอกจ่านจ่ายระบบไฟไปร้านไดนาโมเลย....ไปร้านไดนาโม...โอ่ไปอู่ซ่อมเลยน้องแอร์โฟล์แน่นอนแพงด้วย

เฮ้อ!..เราเอาไง...งงเลยครับ...รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ...จะกลับบ้านต่างจังหวัดวันแม่ก็ไม่รู้จะซ่อมไงดี

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:cry:

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ตามไปคุยที่ facebook อาจจะได้คำตอบเร็วขึ้นครับ...:)
    เข้าสู่ระบบ | Facebook

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้