รบกวนสอบถามเรื่อง วัดรอบหน่อยครับ เครื่องเดิมE13 เปลี่ยนเป็น GA15de วัดรอบไม่ขึ้นครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pulsar_n10, 3 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pulsar_n10

pulsar_n10 New Member Member

57
    0
    0
    รบกวนสอบถามเรื่อง วัดรอบหน่อยครับ เครื่องเดิมE13 เปลี่ยนเป็น GA15de วัดรอบไม่ขึ้นครับ
    เห็นอู่เขาบอกว่าต้องติดกล่องหลอก แต่พอผมโทรไปถามร้านที่ขายกล่องแปลงสัญญาณเขาบอกว่าไม่ต้องใช้กล่องครับ
    เลยอยากจะถามว่าสายส่งสัญญาณวัดรอบของเครื่อง GA15DE มันอยู่ตรงไหนครับ เห็นเขาบอกอยู่ที่จานจ่าย
    ขอบคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    b11 ช่วยหน่อยครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้