cat ของ ga15 ที่เซียงกงราคาเท่าไหร่

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mainees, 2 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    คือโดนช่าง ทะลวงแคทให้โดยไม่บอกก่อน (ช่างหวังดีแต่ผมไม่ไหว) แล้วรถใช้แก็สเลยเหม็นกลิ่นไอเสียมาก(แฟนบ่นมากๆๆๆๆ) เลยอยากรู้ราคาเพื่อไปซื้อครับ ขอบคุณครับ

2. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    รถผมตอนนี้ไม่มีแคทแล้ว

ตอบตามตรงว่า ตอนใช้น้ำมัน กลิ่นไอเสียเหม็นพอดู

แต่ตอนใช้แก๊ส กลิ่นน้อยมาก แทบไม่มีเลย แก๊สระบบดูดนะครับ ดูดจ๊วบๆเลย

ยังไงลองดูก่อนครับว่า จูนแก๊สหนามากเกินไปหรือเปล่า ผมให้ไว้เป็นข้อมูลครับ

ส่วนเรื่องราคาแมว รอสมาชิกท่านอื่นแนะนำครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 สิงหาคม 2012
  3. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    ไม่ทราบแก็สแบบหัวฉีด หรือ แบบดูด ครับ ไม่รู้เพราะของผมเป็นแบบดูดหรือเปล่า

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ลูกนึงประมาณ 500 +- ครับ

5. Narate11

Narate11 New Member Member

50
    1
    0
    ไม่น่าเหม็นนะครับ ลองจูนใหม่ หรือเช็คหม้อต้มใหม่ด้วยนะครับ ผมเคยถอดหม้อต้มมาล้างแล้วประกอบไม่ดีเหม็นสุดๆเลยครับ แก้ไขใหม่ไม่มีกลิ่นอะไรเลยครับ เห็นบางคันยืนหลังรถไม่ได้เลยแสบตามากครับ สงสัยแก๊สหนามาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้