อยากได้เกียร์ธรรมมาดาจังราคาเท่าไหรคราบ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย เบ้นคราบเบ้น, 27 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เกียร์ออโต้มันกำลังจะลาโลกแล้วคราบเดียวเปลี่ยนเดียวไม่เปลี่ยนเลยอยากรู้ว่าจะต้องใช้งบเท่าไหรคราบ อือพี่อีกเลื่องนึงมันมีค่าใช่จ่ายในการสมัคสมาชิคไหมคราบแล้วต้องใช่อะไรบ้างแล้วครั่งต่อไปจะไปที่ไหนจะได้ตามไปถูกคราบ

1. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    ในการสมัครสมาชิกไม่มีค่าใช้จ่ายครับสมัครได้ในวันMEETINGทุกเสาร์แรกของเดือนครับ
    ในเรื่องสถานที่ติดตามได้ในบอร์ดนี้เลยครับว่าไปที่ไหนกัน
    ส่วนเรื่องเกียร์อยากเปลี่ยนจากAUTOเป็นMTเบ็ดเสร็จก็ต้องมีหมื่นกลางๆถึงปลายๆครับ............:eek::eek::eek:

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ิืิอิอิอิ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :):):):):)

5. marin11

marin11 New Member Member

6
    0
    0
    ผมมีเกียร์ธรรมดา ของเครื่อง SR20 DE อยู่ 1 ลูกไม่ได้ใช้ครับ มีแต่เกียร์นะครับ อุปกรณ์อื่นๆต้องไปหาเองนะครับ ( ปั๊บครัช บน-ล่าง ขาครัช คันเกียร์ ) ตอนแรกว่าจะใส่แต่ไม่ใส่ดีกว่าขี้เกียจหาของเพิ่ม
    ขอตั้งไว้ 3500 บาท ครับ

6. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    มีอยู่ชุดนึงคับเป็นเกียร SR 20 DET ให้หมดเลย เกียร์หัวใหญ่ เพลาคู่หน้า คันเกียร์ โตงเตงเกียร์ไม่รู้เรียกถูกป่าว(ที่เปงเหล็ก 2 ท่อนมาจากคันเกียร์) ขาคลัทร์ ลูกปืนคลัทร์ ขาดแค่ชุดคลัทร์อย่างเดียว ขาย 9500 ลองโทรมาคุยราคาได้นะคับ 0865466066

7. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เป็นเกียร์ของรถที่เป็นขับเคลื่อน 4 ล้อหรือป่าวครับ ???

8. kafanta

kafanta New Member Member

7
    0
    0
    ผมเคยไปถามเชียงกง แถวรังสิต ถ้าเอาของเก่าเทรินยกชุด แล้วเอาเกียร์ธรรมดาของเชียงกง ยกชุด พร้อมใส่ไม่เกิน4000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้